Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามคอเกมส์ที่เล่นด้วย Vista SP1 x86 or x64 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามคอเกมส์ที่เล่นด้วย Vista SP1 x86 or x64 ครับ

คือผมลองลง x86 แล้วเปิดโยวกังไม่ได้อ่ะครับมันติดที่ Xtrap อ่ะครับเลยอยากถามคอเกมส์ ที่เล่นเกมส์นี้อยู่ว่า Vista SP1 ไม่ว่าจะเป็น x86 หรือ x64 จิงๆแล้วสามารถเล่นเกมส์ออนไลน์ ได้หรือเปล่าปังย่าผมลองเล่นได้แต่โยวกังไม่ได้แล้วเกมส์อื่นๆยังไม่ได้ลองอ่ะครับเลย ตั้งกระทู้ถาม คนที่ทดลองหลายๆเกมส์แล้วเผื่อจะได้ข้อสรุปอ่ะครับ ยังไงรบกวนด้วยนะครับ
Working...
X