Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากรู้ว่าคนที่จบ crysis จบในความยากระดับไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากรู้ว่าคนที่จบ crysis จบในความยากระดับไหนครับ

อยากรู้ว่าคนที่จบกัน และจบกันหลายๆรอบนั้น จบในความยากระดับไหนครับ ไม่มีอะไรมากครับ แค่สำรวจ ส่วนผมนั้นเล่นจบหมวด Normal ครับ สบายๆ

1.ง่าย
    2.ปานกลาง
    3.ยาก
    4.delta <---แปลไม่ออกเลยเขียนแบบนี้อ่ะ

จบมา3แบบครับ
    1.ง่าย
    2.ปานกลาง
    3.ยาก

แบบdeltaนี่ปืนไม่มีเป้าเล็งอะ*-* แต่ตอนที่เล่น easy รู้สึก AI มันเก่งกว่า Hard อีกอะ มันบุกเข้ามาแบบไม่กลัวตาย เหอๆ

Comment

ตอนนี้ กลับมาเล่นอีกรอบ แบบยาก ยากกว่าเดิมจริงๆด้วย

Comment

จบแบบ ปานกลาง ครับ

Comment

รอบแรก delta ครับ (ผมชอบมากปืนไม่มีเป้า แล้วติดเลเซอร์ใต้ปืนได้อารมณ์สุดๆ)
          รอบสองแบบ hard (วิ่งเก็บรายละเอียด)

Comment

delta ครับ เล่นกับเอเลี่ยนยังมันกว่าทหารเกาหลีอีกครับ มันคุยไรกันก็ไม่รุเรื่อง

Comment

เพิ่งจะเล่นจบ
              ปานกลาง
              เดี๋ยวเดือนหน้าจะเล่นใหม่ ไม่อยากจะเล่นติดต่อกัน ต้องรอให้ลืมๆมั้ง
              จะได้เล่นสนุกๆ

Comment

เล่นจบแบบง่ายครับ ครั้งเดียวเลิกเพราะมีเกมอีกเยอะที่รอคิวให้เล่นอยู่ คอมที่บ้านตกยุคมานานได้คอมใหม่ก็ไล่เล่นเกมให้หมด

Comment

อืมมม น่าสน

Comment

easy พอละเล่นยากไปไม่ผ่านละมันเครียด เวียนหัวด้วย หุหุหุ
                    ภูมิใจจริงๆ หิหิหิ ^..^

Comment

ทุกระดับครับ จบไปเกือบ10รอบ

Comment

Originally posted by YuE View Post
                        ทุกระดับครับ จบไปเกือบ10รอบ
                        สุดยอดจริงๆ

Comment

Originally posted by jojoer View Post
                          เล่นจบแบบง่ายครับ ครั้งเดียวเลิกเพราะมีเกมอีกเยอะที่รอคิวให้เล่นอยู่ คอมที่บ้านตกยุคมานานได้คอมใหม่ก็ไล่เล่นเกมให้หมด
                          ก็เหมือนกันเลย ตอนนี้กำลังจะเคลีย RAINBOW VI Vegas และจะตามด้วย CONFLICT DENIED ops สองเกมส์นี้เป็นไงมั่ง ใครจบแล้วให้คะแนนหน่อย

Comment

Deltaหลายรอบและครับ สูตรนะ*0* ธรรมดา Hardยังลากเลือด กว่าจะจบ T T

Comment

แต่ละความยาก ฉากเคลียเหมือนกันไหมครับ

Comment

Working...
                              X