Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผู้รู้ช่วยดูให้ทีนะครับลง Needforspeed แล้วเข้าเกมมันขึ้นแบบนี้อะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผู้รู้ช่วยดูให้ทีนะครับลง Needforspeed แล้วเข้าเกมมันขึ้นแบบนี้อะครับ

คือลง Needforspeed PrdStreet เสร็จแล้ว Crack แล้ว พอเข้าเกมแล้วมันขึ้นแบบนี้อะครับ
    มันเป็นที่อะไรหรอครับ ช่วยดูให้หน่อยนะครับ

มะมีใครรู้เลยหรอครับ - -*

ขอบคุณครับ

Comment

ใครรู้ช่วยบอกหน่อยนะครับงงมากลง2เครื่องก็เป็นแบบนี้ทั้ง2เครื่องเลย

Comment

- เสปกเครื่องเป็นแบบไหนครับ
        - ถ้ามั่นใจว่าเล่นได้ ก่อนลงCrackลงUpdateอะไรไว้หรือเปล่าครับ
        - ว่าแต่แผ่นไทยหรือแผ่นนอก(บิต,เถื่อน,ฯลฯ)ครับ

Comment

สเปกก็ตามลายเซ็นอะครับ
          ส่วนแผ่นซื้อมาจากพันทิพอะครับ
          ผมก้ลองลงดูหลายรอบมันก็เป็นแบบนี้อะครับ - -*

Comment

ได้อัพ แพท ป่าวครับ

ถ้าอัพแล้วอาจเป็นอย่างในรูป

หรือไม่ก็ต้องหา crack ใหม่

Comment

แครกเสียคับ หาแครกใหม่ แบคอัพตัวเก่าไว้ป่าว ถ้าเปนไปได้ลงใหม่แล้วหาแคร์กใหม่ซะ

Comment

กรณีอัพแพทผมจะเจอ2กรณีจะคือ
                1.อัพแพทแล้วในแพทจะเปลี่ยนตัวเข้าเกมด้วย ผลที่ได้ เกมถามหาแผ่น
                2.อัพแพทแล้วตัวเข้าเกมไม่เปลี่ยน(ตัวแครกยังอยู่) ผลที่ได้ตัวเกมยึดเวอร์ชันเกมตามแครกก็คือไม่เปลี่ยนเวอร์ชันเกม(เหมือนไม่ได้ลงแพท)
                ส่วนกรณีข้างบนผมเจอเฉพาะตอนใช้เทรนเนอร์บางเจ้าแล้วเกิดerrorเวลากดใช้เท่านั้นเอง

Comment

ครับเด่วผมจารองหา Crack ใหม่ดูครับ

ขอบคุณครับ

Comment

รอง Crack ใหม่แล้วก้ไม่หาย - -* ลงกี่รอบก็เป็นแบบนี้ งงจิงๆเลยครับ ใครเคยเป็นแบบนี้มั่งครับ

Comment

ลองใช้imageไฟลแทนแครกดูรึยัง

ใช้deamon tool อ่ะ

Comment

หาแครกใหม่ ไม่หายก็อัพเดท DX ครับ

Comment

ลงวินโดว์ใหม่ดู

Comment

Working...
                          X