Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้านำสายลำโพงมาขาย สนใจกันไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by kidnapped1 View Post
    อยากได้ ประมาณ 500-1500 ราคาชาวบ้านเอือมถึงอะครับ มันง่ายตอนการตัดสินใจดี เช่น RCA 2 RCA / Mini 2 RCA ซัก 1.2-1.5 ไรงี้อะครับ
    อดใจรอสักนิดนะครับ ถ้าอยากได้สายแบบไหน แนะนำเพิ่มเติมมาได้เลยครับ จะไปสั่งมาให้ครับ
    Last edited by Lightron; 14 Aug 2008, 19:40:39.

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
      wbt คับ แล้ว... ขิม มันเกี่ยวอะไรนิ
      เมื่อก่อนเอา WBT มายัดกรี(ของพี่) เป็นของขี้หมาหมด มาตอนนี้นึกเสียดายเพราะซื้อเอง(แพง) แต่ตอนนี้พัฒนาฝีมือขึ้นมาหน่อย เป็นกองขี้แมว

Comment

-*-

Comment

อยากให้ราคาไม่เกิน 3000 เหอๆ มากกว่านี้ขายลำโพงหนีครับ หึหึ(ล้อเล่น)

Comment

สนครับ เนื่องจากไม่ค่อยมีฝีมือทางช่างอิเลค (มีแต่ทาง"ช่างมันเถอะ" อิอิ) ถ้าได้แบบสำเร็จรูป ราคาไม่สูงมากแจ่มเลยครับ

Comment

เท่าที่ลอง บัดกรี มานะ ถ้าเอาไปจิ้มฟลัก จะช่วยให้เป็นเม็ดกลม เงางามขึ้นครับแต่ ถ้าบัดกรีพลาดนี้ จะเอาออกยากหน่อย

Comment

ผมก็เคยลองทำอยู่เหมือนกัน ใช้ฟลักจะทำให้ติดง่ายขึ้นเเละเงางาม

เเต่หาสายกับหัวที่จะเข้าไม่ได้ เลยทุกวันนี้ใช้สายบ้านหม้อเส้นถูกๆ

อยากหาสาย mini 2 rca มาเปลี่ยนอยู่เหมือนกัน เเต่สายดีๆเเพงเหลือเกิน

Comment

มี Kimber mini-mini บ้างมะคับ

Comment

สนใจสาย Coaxial อ่ะ เป็น RCA ทั้ง 2 ด้าน
                    WBT ไม่มีปัญญาซื้อ ใช้อุลตร้าคอร์ไปพลางๆก่อน

Comment

Originally posted by nooi View Post
                      สนใจสาย Coaxial อ่ะ เป็น RCA ทั้ง 2 ด้าน
                      WBT ไม่มีปัญญาซื้อ ใช้อุลตร้าคอร์ไปพลางๆก่อน
                      เหอๆ ตะกั่วยอดนิยม มีมาหลายสิบปีแล้วนะเนี่ย ตรา เด็กน้อยขัดหม้อเนี่ย

Comment

Originally posted by Aeromancer View Post
                        เหอๆ ตะกั่วยอดนิยม มีมาหลายสิบปีแล้วนะเนี่ย ตรา เด็กน้อยขัดหม้อเนี่ย
                        ที่ office ผมมีเป็นลังเลย 63/37 เน้นที่ราคาถูกๆอ่ะ
                        ดีกว่า Koki นะผมว่า

Comment

Originally posted by nooi View Post
                          ที่ office ผมมีเป็นลังเลย 63/37 เน้นที่ราคาถูกๆอ่ะ
                          ดีกว่า Koki นะผมว่า
                          Koki ดีกั่ว

ชุบผักทอดกรอบด้วย

มุกถึกดึกดำบรรพ์ อิอิอิอิ

Comment

Originally posted by ลุงอ๊อด View Post
                            Koki ดีกั่ว

ชุบผักทอดกรอบด้วย

มุกถึกดึกดำบรรพ์ อิอิอิอิ

....

Comment

Working...
                            X