Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำหน่อยครับ กำลังจะซื้อ จอ 22 WIDE SCREEN

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำหน่อยครับ กำลังจะซื้อ จอ 22 WIDE SCREEN

แนะนำหน่อยครับว่ารุ่นไหน ราคาเท่าไร ขอบคุณครับ

22 นิ้ว ซัมซุม 266 BW ราคา หมื่นกว่าบาท

Comment

21.6 นิ้ว 223bw ใช้อยู่ 9400

ก้อโอนะ ความละเอียดปรับได้เหมือน22นิ้ว

Comment

Originally posted by suppchai View Post
        22 นิ้ว ซัมซุม 266 BW ราคา หมื่นกว่าบาท
        226BW ครับ ไม่ใช่ 266BW

Comment

ไม่ว่ายี่ห้อไหนตอนซื้อดูเดทพิกเซลดีๆๆนะคับ แล้วก็ แสงแบล็คไลร์ที่รอดออกมาระหว่างขอบจออะคับดูดีๆๆ อาการหลังเจอมากับตัวเลยมาแนะนำคับ

Comment

ซื้อจอHP 22มาเจอจอมีเสียงแกรบๆเวลาเช็ด โครตเซ็ง มีแสงรอดเวลาปรับโหมดสว่าง แต่ไม่มีเดทพิค

Comment

รอสักแป๊บครับ 24 กำลงัราคาตก 24 BenQ ตอนนี้ไม่ถึง 1.2 หมื่นแล้ว รอแป๊บนึง 8-9 พันคงได้ซื้อ
              และเจ้าอื่นๆก็คงลดตามอีกสัก 1-2พัน

Comment

ใช้ Samsung อยู่

แจ่มครับ

Comment

LG L226WTQ ขอรับกระผม

Comment

ซัมซุง

Comment

ใช้ Samsung 226bw อยู่ ใช้ดีครับ แต่อยากสัมผัส Dell บ้างจังเลย

Comment

Sumsung 2232GW

ใช้อยูแจ๋วดี

Comment

BenQ รุ่นนี้เลยครับ X2200W

http://www.benq.co.th/products/LCD/?product=1270

************************************************************************* ************************************************************************* ************************************************************************* *************************************************************************
                          ถ้าหาซื้อยาก รอไปชมงานนี้ครับ เจ้าสินค้าตัวนี้จะไปอยู่ในงาน มีขายด้วยมั้ง

************************************************************************* ************************************************************************* ************************************************************************* *************************************************************************

Comment

^
                            ^
                            ^
                            ^
                            มันงานเกี่ยวกับอะไรอ่ะครับ

Comment

สวยดีนะ
                              แต่ hdmi กับ 22นิ้ว ผมว่าไม่เวิร์คเท่าไหร่

จะรับไว้พิจารณาขอรับ น้องเบ๊นซ์ X2200W

Comment

Working...
                              X