Announcement

Collapse
No announcement yet.

โดนไวรัสเล่นงานหรือป่าว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โดนไวรัสเล่นงานหรือป่าว

คือว่าเป็นเครื่องของเพื่อนน่ะครับ
    งานเอกสารที่เก็บไว้ บางตัวก็เป็นสี ดำ บางตัวก็สีนํ้าเงิน
    ช่วยหน่อยครับ ขอบคุณครับ

อย่าเพิ่งเข้าใจผิดครับ
    ไม่ใช่virus
    สีน้ำเงิน เป็นfile ที่ตอนเรากด diskcleanup แล้วเลือก compress old file
    มันจะกลายเป็นสีน้ำเงินครับ

Comment

แต่ที่เพื่อนผมสงสัยคือว่า
      มันไม่ได้เป็นสีนํ้าเงินทั้งหมด (ตัวหนังสือ)
      อย่างเช่นงานที่พิมไว้หน้าหนึ่ง ตอนแรกก็เป็นสีดำ
      แต่มาเปิดดูตอนหลัง ตัวหนังสือ กลายเป็น สีนั้าเงินบ้าง สีดำบ้าง ในหน้าเดียวกัน
      ปล.ขอบคุณครับ

Comment

ดันๆ

Comment

เพราะมีการติ๊กเลือกตรงนี้ไว้
          Attached Files

Comment

Originally posted by โชติก View Post
            เพราะมีการติ๊กเลือกตรงนี้ไว้
            ขอบคุณท่านมากๆครับ
            ปล.ชื่อเดียวกันเลยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
            แต่ผมไม่มี.........ก

Comment

Working...
            X