Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ2000 หา5.1จะเอาไว้เล่นเกมกะดูหนังอ่าคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบ2000 หา5.1จะเอาไว้เล่นเกมกะดูหนังอ่าคับ

งบ2000 หา5.1จะเอาไว้เล่นเกมกะดูหนังอ่าคับ

มันจะมีให้ได้ไหมน้า2000เนี่ย

อิอิ

จนอ่าคับ

AJ 91 คำตอบที่ดีที่สุดนะ 1700 ลองหาดูตาม lotus คาฟู หรือ ที่เซีย ชั้นล่างก็มี

Comment

นึกว่าไม่มีคนตอบซะแล้ว อิอิ เห็นตั้งมาตั้งนานไม่มีใครช่วยเลย

Comment

หา Altec 251i เล่นเหอะครับ ฟังเพลงเพราะด้วย

Comment

Altec 251i
          แล้วเบสมันโอเคปะ
          แล้วก็รับ5.1ด้วยป่าว
          กับAJ 91 อันไหนดีก่ากันอ่าคับ
          กลัวผิดหวังอ่า
          อิอิ

Comment

Altec 251i มัน 3000 นะ

Comment

Originally posted by PuyZaBra View Post
              Altec 251i
              แล้วเบสมันโอเคปะ
              แล้วก็รับ5.1ด้วยป่าว
              กับAJ 91 อันไหนดีก่ากันอ่าคับ
              กลัวผิดหวังอ่า
              อิอิ
              AJ รุ่นนี้ที่บ้านผมก็มีครับ ดีเเต่เสียงเบส เเหลมนี่เเถบจะไม่มีให้ได้ยินเลยครับเสียงมันไม่ค่อยสมจริงเพราะดอก SAT มันห่วยมากๆ
              เเถมฟังเพลงเสียงอย่างเเข็งไม่มีความเพราะเลย เก็บตังอีกนิดซื้อ Altec ไปเลยครับ ตัวเล็กเสียงใหญ่จริงๆ

Comment

Originally posted by Night_Angel View Post
                Altec 251i มัน 3000 นะ
                เห็น 1000 ทิพขาย 2400 ร้านอยู่ตรงที่ขายเเผ่นเยอะๆ เข้าไปในหลืบหน่อย ขายถูกกว่าข้างบนเยอะเลย

Comment

งั้น ถ้าราคาแบบนี้ จขกท รีบไปเอาเลยครับ ก่อนจะหมด

Comment

Working...
                  X