Announcement

Collapse
No announcement yet.

E8400 ซิ้งค์เดิมๆไปถึง 4 Ghz ไหมครับพี่น้องครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• E8400 ซิ้งค์เดิมๆไปถึง 4 Ghz ไหมครับพี่น้องครับ

คือว่าอยากลองแต่ไม่มีซิ้งค์ใหม่เปลี่ยนอ่ะ มันจะถึงไหมน้อ.. ใช้แต่พัดลม เล่นในห้องแอร์ อ่ะครับ ไหวไหมน้อ.. ตอนนี้ผมอยู่ที่ 3.6 Ghz อ่า

ต้องลองคับ แต่ผมว่าไม่น่าไหวนะ

Comment

ไอ้ถึง มันก็ถึงนะครับ เเต่ร้อน นิดหน่อย นะ

Comment

สบายๆ ครับ ถึงทุกตัวครับแน่นอน ไฟไม่เกิน 1.45 หรอกครับ ซิงเดิมเอาอยู่

E8200ก็ ถึง 4 ที่ซิงเดิมแต่ ร้อนหน่อย

Comment

ถ้าไม่ถึงก็มาจัดการ rep. บนเลยงับ หุหุ

ปล. ถึงแน่....

Comment

Originally posted by dears View Post
            ถ้าไม่ถึงก็มาจัดการ rep. บนเลยงับ หุหุ

ปล. ถึงแน่....

Comment

ผมทำได้แค่ 3.6 อ่าเพิ่มไฟก้อแล้วอ่าเอาไปตั้ง 1.4 ไม่ติดอ่า ครายมี config สอนหน่อยครับ ซิ้งเดิมนะ

Comment

แรงกันใหญ่ๆ

Comment

อยากลองเอากะเค้าบ้างจัง แต่ ยังไงของเดิมก้อยังเด๋ดอยู่(เกี่ยวมั๊ยนั่น)

Comment

Clock แล้วอายุการใช้งานจะลดลงป่าวเนี่ย อยากให้มันอยู่น้านานถึงลุกถึงหลาน

Comment

น่าจะได้นะไม่เคยลองงับ

Comment

Working...
                      X