Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับไม่รู้ว่าผมโง่หรือเปล่านะครับไม่รู้จะไปลงที่ไหน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับไม่รู้ว่าผมโง่หรือเปล่านะครับไม่รู้จะไปลงที่ไหน

ช่วยด้วยครับไม่รู้ว่าผมโง่หรือเปล่านะครับไม่รู้จะไปลงที่ไหน

ถ้าผิดที่ต้องขออภัยจริงๆครับ

คือว่า ไม่เอารูปใส่ที่รายเซ็นต์ไม่เป็นใส่ไม่ได้สักทีครับ อัพขึ้นไปแล้วแต่มันก็ไม่แสดงครับ แสดงแต่ข้อความ

การุณาช่วยอธิบายการใช้ด้วยนะครับผม งมมานานแล้วอะครับ

ไปที่นี่คับ

Technical Problems

http://forums.overclockzone.com/foru...splay.php?f=21

Comment

Originally posted by ittiphol View Post

ถ้าผิดที่ต้องขออภัยจริงๆครับ

คือว่า ไม่เอารูปใส่ที่รายเซ็นต์ไม่เป็นใส่ไม่ได้สักทีครับ อัพขึ้นไปแล้วแต่มันก็ไม่แสดงครับ แสดงแต่ข้อความ

การุณาช่วยอธิบายการใช้ด้วยนะครับผม งมมานานแล้วอะครับ

อย่าโทษตังเองอย่างนั้นครับ ผมอีกคนที่ทำไม่เป็นเหมือนกัน ลองทำตามท่านบนครับน่าจะได้

Comment

Working...
      X