Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามหน่อยครับ

ตอนนี้ กะลังดู NB อยู่ 2 รุ่น
    คือ ACER 4520G Turion64 x2 ทั้ง 2 อัน คือ
    TL-58 1.9 GHz HDD 160 GB
    TL-60 2.0 Ghz HDD 250 GB
    นอกนั้นเท่ากันหมด
    ราคาต่างกัน 3 พัน

เลยอยากถามว่า ควรจ่ายเงินเพิ่มอีก 3 พันเพื่อ
    เพิ่มความเร็ว 100 MHz กับ HDD 90 GB มันจะคุ้มค่า มั้ยอ่ะครับ
    (ที่จริงเรื่อง HDD ไม่คนสนเพราะมี อีก External HDD 160 GB อีก 1 ตัวแล้ว)

แต่ในความคิดตอนนี้ คิดว่าไม่จำเป็น แล้วคิดว่าไงกันบ้างอ่ะครับ

ถ้ามี External HDD แล้วก็ตัว 1.9Ghz โลดครับ เหลือ 3 พันเอามาเพิ่มแรมดีกว่า

Comment

เอไปกิน ข้าว ครับ
      เพราะ RAM 2 GB แล้ว ครับ
      น่าจะพอแล้ว

Comment

น่าจะพอจิงๆคับ

Comment

เอาส่วนต่าง 3000 พันมาให้ผม เอ้ย! เอาไปใช้ทำอย่างอื่นดีกว่าครับ

Comment

ประหยัดเถอะ แค่นี่ก็แรงแล้ว

Comment

Working...
            X