Announcement

Collapse
No announcement yet.

DirectX 10 for XP มาแล้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• DirectX 10 for XP มาแล้ว

แต่ไม่ได้ออกจากไมโครซอฟท์นะ ลองSearchหามาลองดูกันสำหรับผู้ที่มีการ์ดจอที่ซัพพอร์ตDirectX 10.

Last edited by 191; 19 Mar 2008, 09:26:29.

โหลดที่ไหนอะ - -* มันเป็นตัวเต็มหรือยังครับ
    Last edited by ekhoho; 7 Mar 2008, 14:59:37.

Comment

ขอทีโหลดตีมที่คุรใช้หน่อยสิครับ แหล่มมาก

Comment

ใช้ ตีม อะไรอะครับสวยจัง

Comment

ก่อนจะเป็นกระทู้กลายพันธุ์ ผมขอถามว่า ลองกับเกมส์แล้วหรือยังอะคับ

ถ้าลองแล้ว ผมจะรีบไปโหลดทันที ถ้าได้นะ

Comment

ไม่ชี้เป้าหน่อยเหรอเนี่ย

Comment

อ่า เด๋วลองหาที่โหลดม่างดีฟ่า

Comment

Originally posted by boot147 View Post
                ใช้ ตีม อะไรอะครับสวยจัง

ลองเข้าไปนี่สิ่ครับ ท่าน 191 ช่วยได้ครับ

http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=37130
                Last edited by ปฐมวงศ์; 7 Mar 2008, 17:43:10.

Comment

หาเอา ไม่รู้

Comment

พวกการ์ดจอที่ไม่รับ DirectX 10 ก็ร้องไห้อ่ะดิ

Comment

หาเอา ไม่รู้ ok ไม่นะ>> http://rapidshare.com/files/69729167..._windowsXP.rar file size62380 KB @@but this isn't the official Microsoft DirectX 10 installation so it's still showing 9.0c.@@
                      คือ :มัน ยังไม่ เป็นทางการของMicrosoftมันจึงไม่โชว์ 10 แต่มันจะโชว์ 9.0c นะ

Comment

Originally posted by markie1998 View Post
                        พวกการ์ดจอที่ไม่รับ DirectX 10 ก็ร้องไห้อ่ะดิ
                        ใช่ครับ พวกการ์ดจอที่ไม่รองรับ DirectX 10 ก็อด
                        รวมทั้งของผมด้วยก็อดลองไปด้วย

ที่ให้ท่านที่มีการ์ดจอที่ซัพพอร์ตDirectX 10.ลองSearchหามาลองดูกัน
                        เพราะที่ผมได้มาจากเว็ปเกมของนอกเป็นfileขนาดไม่โตเหมือนของที่ออกจากไมโครซอฟท์เลยไม่แน่ใจว่ามันจะมีผลเสียกับระบบหรือไม่
                        จึงไม่กล้าชี้เป้า เพราะถ้าหากพวกท่านหามากันเองลองแล้วไม่มีผลอะไรผมจะได้ไม่โดนบ่น
                        เช็คดูก็เห็นเป็นDX10

Comment

ยังไม่กล้าลองอ่ะครับ เพิ่งลบGOWไปด้วย แต่ยังเหลือCrysisอยู่... ลองดีไหมเนี่ย กะHD2600Proเนี่ย...

Comment

ขอถามหน่อยนะครับ ถ้าผมลง DirectX 10 for Xp ผมจะปรับ very high ใน Crysis ได้ป่ะ (การ์ดจอผมรองรับ DirectX 10 )

Comment

Originally posted by Arno~ View Post
                              ขอถามหน่อยนะครับ ถ้าผมลง DirectX 10 for Xp ผมจะปรับ very high ใน Crysis ได้ป่ะ (การ์ดจอผมรองรับ DirectX 10 )

ดัน อยากรู้เหมือนกันครับ

Comment

Working...
                              X