ช้วยด้วนครับเล่นเกมละกะตุก
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 6 of 6

Thread: ช้วยด้วนครับเล่นเกมละกะตุก

OverclockZone Member
    รักเธอประเทศไทย

Default ช้วยด้วนครับเล่นเกมละกะตุก

พอดีผมประกอบคอมมาใหม่
    cpu am2 4800+ M/B ASlock nf5 VGA winfast px8500 gt 512m ram kingston 2g bus800
    อยากถามว่าทำไม่เล่น cso กระตุกเป็นบางช่วงเช่นเดินเข้าไปในที่กราฟฟิกสูง จะกะตุก แต่ถ้าอยู่ตรงนั้นซักพักเหมือนจะปรับสภาพได้แล้วก็หายกะตุก เซงมากเลย เคยเป็นเล่นที่ร้านเกมสเป๊กคล้ายกันก็เป็นแบบนี้เหมือนกันเลยครับ
    จากเดิมใช้P4 3.0E VGA เป็น agp 256m ait redeon 9550 M/B p4p 800 se ram1g bus400 เล่นไม่มีกะตุกเลย ไม่มีเลยจริงๆลื่นมาก ไม่เข้าใจเลยทำไมเป็นแบบนี้ช้วยทีครับใครรู้ ขอบคุณทุกคนนะครับ ขอบคุณ Overclockzone ครับ ถ้าพิมผิดไปขออภัยไว้ตรงนี้นะครับ

OverclockZone Member Talent`aOn's Avatar

เปนที่เนตป่าวคับ

OverclockZone Member Teardrop's Avatar

ปรับ graphic เท่ากันหรือเป่างับ ? (defualt เกมตั้งให้ มันมะได้ตั้งไว้เท่ากันนะ)

ps cso เกมไรหว่านึกมะออก ==a
    ps2 มะถนัด amd, ati รอท่านนต่อปายมาช่วย >.<"

Default gobo

ไม่ได้เป็นทีเน็ตอะครับ คือนั่งเล่นด้วยกันเลย 2 เครื่องนี้ เครื่อง P4 3.0 ไม่มีกะตุกเลยครับ ส่วน am2 ที่ซื้อมาใหม่กะตุกมากครับ แล้วซิ้ง VGA ก็ร้อนมาก มากมาก มาก ตอนเล่นเกม ตอนนี้ เอาVGA ไปเครมแล้วครับ เดียวจะเอามาลองอีกที่ว่าหายหรือป่าว ขอบคุณครับ

OverclockZone Member sarah789's Avatar

cso มันคือเกมไรคับ ใช่crazy shooter ป่ะ -*-

ใช่ครับ

Bookmarks

Bookmarks