Announcement

Collapse
No announcement yet.

HD3850 อยากเทสตู้ปลาจบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HD3850 อยากเทสตู้ปลาจบ

ใครมีPatchแก้มั่งครับ ผมมีอยู่แต่มันตัวเก่าใช้ไม่ได้แล้ว ใครมีรบกวนขอหน่อยครับ เบื่อจริงๆการ์ดATI ถ้าไม่รัก คงไม่เอามาร่วมทางด้วยหรอก

ขอบคุณครับ

patch ครับแถมcd-key ให้ด้วยครับ ไม่รู้ใช้ได้ป่าว
    Attached Files

Comment

ใช้ไม่ได้อยู่ดีอะครับ เทสจบแล้วหน้าจอมืดค้างไปเลย ไม่มีแต้มขึ้น -*-

Comment

ลบไฟล์ Direcpll.dll ทิ้งไปเลยนะ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
          ลบไฟล์ Direcpll.dll ทิ้งไปเลยนะ
          ได้แล้วครับ ขอบคุณมากครับ อิอิ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
            ขอบคุณครับ

Comment

Working...
            X