Announcement

Collapse
No announcement yet.

Assassins creed ทำไมคนถึงนิยมโหลดแบบ Clone DVD มากกว่าตัว Reloaded ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Assassins creed ทำไมคนถึงนิยมโหลดแบบ Clone DVD มากกว่าตัว Reloaded ครับ

Assassins creed ทำไมคนถึงนิยมโหลดแบบ Clone DVD (คือตัวที่ mount image) มากกว่าตัว Reloaded ครับ อยากทราบว่ามันต่างกันยังไง เพราะในเวปบิทที่ผมโหลด คนโหลดแบบแรกกันเยอะเลย เลยสงสัยอ่ะครับ ทั้งๆที่มันเล่นเมืองเยรูซาเร็มไม่ได้เหมือนกันทั้ง 2แบบ ขอบคุณครับ

แบบ Clone DVD มันไม่เด้งออกจากเกมมั้งครับ ที่ผมโหลดมามันเป็นแบบ Reloaded ก็เล่นได้แต่สัก 30-40นาทีมันจะหลุดออกจากเกมอะ แต่ก็เล่นต่อจากเดิมได้

Comment

จริงเหรอครับ ผมกำลังโหลดแบบ Reloaded อยู่ด้วย ไม่ทันแล้วอ่ะครับ 96 % แล้ว Ratio ลดไปบานเลย

Comment

ไม่ต้องห่วงหรอกครับมันหลุดก็ยังเล่นเซบต่อจากเดิมได้แค่เสียเวลาเข้าเกมกับขัดอารมณ์นิดหน่อย แต่ยังไงมันก็ไปติดที่เยรูซาเร็มเหมือนกัน *-*

Comment

ไม่ต้องไปซีเรียสขนาดนั้นหรอกคับ เดี๋ยวก็มีคนทำแครกมาเรื่อยๆเองแหละ ที่สำคัญเล่นได้เหมือนกัน

Comment

เกมนี้มันยังไม่ใช่ตัวจริงไม่ใช่หรอครับ มันเลยไม่สมบูรณ์อะ - -"

ปล. โหลดมาจากไหนมันก็เด้งเหมือนกันล่ะครับ เล่นไปไม่นานก็หลุด มันเป็นที่ตัวเกม ไม่ได้เป็นที่แครก ผมใช้แบบโคลนน่ะ แต่ตอนนี้แครกละ เปลืองพื้นที่
            Last edited by Lightwave; 7 Mar 2008, 22:54:26.

Comment

เวอร์ชั่นรัสเซียไงไม่มีปัญหา แต่เล่นแล้วไม่รุ้เรื่อง เหอๆ

Comment

ของผมก็ load ตัว Reloaded มาเล่นไปเกือบชั่วโมงก็เด้งออกเหมือนกัน แต่เวลาเด้งออกมาแล้วผมจะปรับไอ้เจ้า x-fi music จาก GAME MODE ไปเป็น ENTERTAINMENT MODE มันก็ไม่เปลี่ยนให้ เครื่องมันบอกให้ปิด APP ที่ใช้อยู่ให้หมดก่อน ไม่รู้ว่าต้องปิดอะไรเลยRESTARTซะ อันนี่ใครเป็นบ้างครับ

Comment

Working...
                X