Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามถึง PSU ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามถึง PSU ครับ

PSU 450W ของ Asus,cooler master,enermax(รุ่น ธรรมดา) ท่านๆคิดว่าตัวไหนดีครับ และตัว liberty 400W ของ enermax มันดีกว่า 3 ตัวที่กล่าวมารึป่าวครับ

Asus,cooler master,enermax 3 ยี่ห้อนี้ ก็ พอๆกันครับเรื่องคุณภาพ

ส่วน liberty ก็ดีกว่าที่ 3 ตัวที่ยกมาครับ แต่ถ้าไม่จำเป็น (เรื่อง OC บ้าคลั่ง) ก็ไม่ต้องจ่ายเยอะขนาด liberty ครับ

Comment

หารุ่นที่มันสนับสนุน pci-e อ่ะ แพงจิง

Comment

ผมใช้ Asus 450w อยู่ ก็โอเคเลยคับ

จ่ายไฟนิ่งดี แถมมีไฟมาอีก ราคาก็ไม่แพงจนเกินไปคับ

Comment

พอๆกันครับ แต่ในเวปนี้ enermax พิมพืนิยมครับ

Comment

Working...
          X