Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปรับพัดลมการ์ดจอปรับยังไงคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปรับพัดลมการ์ดจอปรับยังไงคับ

ปรับพัดลมการ์ดจอปรับยังไงคับ พอดีผมใช้ HD 3870
    เล่นไปนานๆมันร้อนอยากจะลองปรับให้มันหมุนเร็วจะได้ไม่ร้อน

แต่ปรับไม่เป็น ใครปรับเป็นสอนทีนะครับ

ถ้าใช้เมนบอร์ดของASUS จะมีโปรแกรมPC Probe ก็ปรับได้

Comment

ผมใช้เมนบอร์ ASUS แต่โปรแกรม PC Probe ไม่รู้จัก

Comment

มันมากับแผ่นซีดี น่าจะมี

Comment

Riva Tuner , ATITool ลองหาดูครับเป็นโปรแกรมที่ใช้กันส่วนมาก ปรับได้ทุกอยางเกี่ยวกับการ์ดจอ

Comment

ผมโหลด Riva Tuner , ATITool มาใช้แล้วคับ ปรับได้ง่ายๆ

ขอบคุณมากครับที่ให้คำแนะนำ

Comment

Working...
            X