Announcement

Collapse
No announcement yet.

+++ดู Spec เครื่องนี้ทีคราฟฟฟ++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• +++ดู Spec เครื่องนี้ทีคราฟฟฟ++

Cpu Pentium 4 3.2 Ghz
    MB. Asus (775-SL) P5LD2-X
    Ram DDR(667) 2 GB
    HD SATA-II 160GB Seagate
    VGA PCI ATI x1650 Pro/512MB
    Card Card reader 45in1
    DVD-RW DWD-RW Lite-on

Spec นี้พอเล่นพวก NFS Pro Street ได้ไหมครับ แล้วราคาประมานเท่าไร

ไม่เล่นพวก E2XXX หรือ E4XXX เอาละครับ เร็วกว่ากันเยอะ ไปเล่นทำไมของเก่า (ถ้าชอบก็ไม่ว่านะเป็นไรนะครับ) >.<

Comment

พอดีงบจำกัดอ่าครับ แล้วมานพอไหวมั้ยอ่า NFS PRO STREET

Comment

แล้วพี่มีตังเท่าไรครับ เล่นเอมเอ็มดีดีกว่าครับ
        ถ้างบน้อยอะ
        ผมมาแนะให้เฉยๆนะครับ

Comment

งบ 15000 แต่ซื้อที่ร้านใกล้บ้าน เพราะไม่ได้ไป พันทิพ ตามเสปก 13000 ครับ ก็เลยถามดู

Comment

ขุดๆ

Comment

เลือกพวก athlonx2 ดีกว่าครับ แรงกว่าเยอะ P4 มันตกยุคไปแล้ว เทคโนโลยีรุ่นเก่า

Comment

x2 4000+ 2200
                ASROCK ALIVENF6-VSTA 1800
                RAM ROX667 1GX2 1400
                HDD WD 160 2000
                CASE GVIEW 1500
                PCI-E GF8600GT SAPRK U600 3800
                DVDRW 1200

ผมเผื่อราคาให้แล้วครับ

Comment

ตามพี่วิกรเลยคับ พี่น้อง P4เอาไปทำไรหว่า งบน้อย AMD คุ้มกว่าแน่นอนคับ
                  สงสัย
                  ทางร้านจัด สเปกให้แน่เลย
                  อย่าไปเชื่อมันคร๊าฟ
                  หึๆ

Comment

P4 หมื่นกว่า ไหงแพงจังเยย - -*

Comment

อย่าไปเชื่อมันครับ เด่วจะหัวแบะ(โดนฟัน)

Comment

หึหึ ไม่ซื้อแล้วครับ
                        เด๋วจะไปดูแถวพันทิพ
                        ช่วยแนะนำร้านไห้ทีสิครับ ร้านไหนถูก

Comment

Working...
                        X