Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ..... เปิดเครื่องไม่ได้ง่า..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับ..... เปิดเครื่องไม่ได้ง่า..

พอดี ผมต่อ สาย Sw ผิดครับ M/B Asus P5VD2-VM SE (มีกลิ่นใหม้) เลยจากผมปายย
    แต่ ผม ได้ส่ง เครม 15 วันครับ วันนี้ ได้ กลับคืน มาครับ^^ แต่ปัญหา คือ จะเปิด เครื่อง ไงดีครับ
    สาย พวก Power sw Restart sw HDD sw ไหม้หมดแล้วครับ สาย sw มีขายแยกมั้ยครับ หรือ ต้อง ซื้อ Case อย่างเดียว และ ผมจะเปิด เครื่อง ไงละที่นี้ ไม่มี sw แล้วว

ไช้ อะไรก้ได้ จิ้มเอาครับ

ที่มันนำไฟฟ้า

Comment

น่ากลัวจังคับ ไหม้เลยอะ เด็กใหม่เข้ามาอ่านนี่คงไม่กล้า จั๊มสายเองแน่เลย อิอิ ผมก็เคยงับ แต่ มะเป็นอะไร

Comment

ใช้อะไรก็ได้ครับที่นำไฟฟ้า
        จิ้มได้เลยครับ

Comment

ซื้อสายมาเปลี่ยนเอาใหม่ก็ได้ พันธ์ทิพย์ชั้น 1 เดินเลยบันไดเลื่อนเข้าไปหน่อยร้านซ้ายมือก็มี หรือจะขึ้นไปชั้น 4 โซนด้านบันไดเลื่อนข้างหลังก็มีขาย

Comment

เอา reset มาใช้แทนก่อน

Comment

Working...
            X