Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบว่า ปิด Clock แล้วโหลด bit เวลานอนมันประหยัดไฟขึ้นไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

On board เถอะครับ

หรือไม่ถ้าขี้เกียจซื้อเมนบอร์ด
    ก็ลองไปซื้อการ์ดจอพวกตัวต่ำๆเล่น พวก FX5200 ไรเทือกนั้น ช่วยได้เยอะทีเดียว

ปล.เครื่อง Bit ต้อง Onboard สิครับถึงคุ้มค่าไฟ

Comment

ป่าวคับ ก็เครื่องใช้งานหลักแหละ เล่นเกม ไรต่างๆ เวลานอนก็อยากโหลด bit ไงคับ
      ใครเค้าจะซื้อคอมมาเพื่อโหลด bit อย่างเดียวล่ะคับงั้นประกอบ com 5พัน ก็ได้คับถ้าง้าน เหอะๆๆ

Comment

ก่อนนอน ผมก่ ถอดการ์ด จอออกแล้วก่ ใช้ออนบอร์ด

Comment

ผมเองก็อยากรู้ด้วยคนขา Bit เหมือนกัน เดือน 1 ปิดคอมแค่ 5 ชม.เอง บางเดือนก็แทบจะไม่ได้ปิดเลย

Comment

Originally posted by Ejizen View Post
            ก่อนนอน ผมก่ ถอดการ์ด จอออกแล้วก่ ใช้ออนบอร์ด
            แบบนี้ ก็ไม่ไหวอ่ะคับ สำหรับผม เพราะผมเคสปิด ต้องมานั่งถอดๆใส่ๆ บ่อยๆ ไม่ดีม๊างงง

Comment

การ์ดจอ ปัญหาสำหรับขาโหลดบิทเลยล่ะ อยากเหนการ์ดจอเทพๆ แบบไม่ต่องกินไฟเยอะ

Comment

Working...
              X