Announcement

Collapse
No announcement yet.

บอร์ดGA-EP35-DS3Pใส่CPU ตัวไหนดีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• บอร์ดGA-EP35-DS3Pใส่CPU ตัวไหนดีคับ

มีบอร์ด กิกาไบ GA-EP35-DS3P จะใส่ซีพียูตัวไหนดีคับ ถึงจะรีดพลังได้ดีสุดคับ
    ชาวอินเทลแนะนำหน่อยคับ น้องใหม่ค่ายนี้คับ แนะนำให้หน่อยนะคับ
    ขอบคุณคับ

ผมว่า E8XXX ครับ แล้วจะเอา OC ใช่ไหมครับ เนี่ยเปลืองไฟๆ อิอิ
    หากมีงบ ก็เล่น QX โลด

จะประหยัดก็เปิด DES ด้วยนะครับ ช่วยชาติ

Comment

Originally posted by God_Hand View Post
      ผมว่า E8XXX ครับ แล้วจะเอา OC ใช่ไหมครับ เนี่ยเปลืองไฟๆ อิอิ
      หากมีงบ ก็เล่น QX โลด

จะประหยัดก็เปิด DES ด้วยนะครับ ช่วยชาติ
      เอาบอร์ดตัวนี้มาคล็อกคู่กับ E8400 Q6600 แจ่มไหมคับท่าน

Comment

ผมใช้ P35-Ds3P คล๊อก 8400 ได้ที่ 4.5 แบบซิงค์ลมนะครับ

แต่ใช้จริง ๆ ที่ 3.6 เปิดเครื่องตลอด 24 ชม ไม่อยากทรมานมันมาก กลัวมันไปเกิด

คุ้มที่สุด คงเป็น E8400 ละมั้งครับแต่จะหาซืั้อ cpu ได้หรือเปล่านี่สิปัญหา

Comment

ไม่รุคับ ดันไป 55+

Comment

8400 ครับเล็งอยู่ QX ซื้อไปใช้ไม่หมดอย่าซื้อเลยครับเสียดายตัง

Comment

Originally posted by tnet View Post
              ผมใช้ P35-Ds3P คล๊อก 8400 ได้ที่ 4.5 แบบซิงค์ลมนะครับ

แต่ใช้จริง ๆ ที่ 3.6 เปิดเครื่องตลอด 24 ชม ไม่อยากทรมานมันมาก กลัวมันไปเกิด

คุ้มที่สุด คงเป็น E8400 ละมั้งครับแต่จะหาซืั้อ cpu ได้หรือเปล่านี่สิปัญหา
              http://www.thanni.com/index.php?main...oducts_id=4316
              ตัวนี้ป่าวคับของท่าน ลากได้แรงไกลดีคับ แรงๆๆ

Comment

E8400 อีกเสียงครับผม แต่ว่าผมใช้ 8200 - -*

Comment

E8400 นั้นเลยครับ เสียดายผมหาได้แต่E8200

Comment

เห็นด้วย ใส่ 8400โลด

Comment

E8400 krub

Comment

ใช้เมนบอร์ดรุ่น DES มาร่วมกิจกรรมที่นี่ครับ กด

http://th.forum.giga-byte.com/viewtopic.php?t=1141

Comment

ตาม ๆ เขาไป ขึ้นอยู่กับงบด้วยนะครับท่าน

Comment

Working...
                          X