Announcement

Collapse
No announcement yet.

Spark7600GT DDR3 AGP. จะขายได้เท่าไหร่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Spark7600GT DDR3 AGP. จะขายได้เท่าไหร่ครับ

คือผมต้องการจะอัพเกรดคอมพ์ ไว้ใช้ทำงานด้าน3มิติที่ไม่ซับซ้อนเท่าไรนัก เดิมๆผมมีแต่ชุด478
    กับP.4 2.6G แรม1.5G. แล้วก็ใช้มาหลายๆปีแล้ว ก็เลยจะเปลี่ยนยกชุดเป็น775
    ตอนนี้ผมได้อุปกรณ์ค่อนข้างครบแล้ว รวมถึงได้ EN7900GT จากเพื่อนๆในบอร์ดนี้ด้วย
    ก็อยากจะทราบว่าSpark7600GT DDR3 AGP. จะขายได้เท่าไหร่ครับ ประกันยังเหลืออีกปีกว่าๆ
    ไปให้ร้านที่ประกอบ(ผมอยู่ตจว.)ตีราคาให้ เขาตีให้สองพันบาทถ้วน ราคานี้พอไหวไหมครับ
    ขอขอบคุณครับ

ปล. การ์ด7600gtตัวนี้ผมเปลี่ยนได้ประมาณ5เดือนเองครับ

คือว่าคงไม่ขายในบอร์ดนี้น่ะ อยากได้ราคากลางๆไว้ต่อรองกับร้านที่ประกอบน่ะครับ

ขอขอบคุณอีกครั้ง

Comment

ขายในบอร์ดมือสอง ไม่ต่ำกว่า 2500 ครับ

Comment

ขอขอบคุณ คุณSunzabiLLมากครับ

Comment

Working...
        X