Announcement

Collapse
No announcement yet.

สเปคนี้ Dtech 400 W เอาอยู่มั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สเปคนี้ Dtech 400 W เอาอยู่มั้ยครับ

ไม่ลากนะครับ
    Dtech 400 W
    E2160
    P5KPL
    Spark 8600 GT Xtreme 2.0 625/2000
    1024/667 Kingston * 2
    ฮาร์ดดิสก์ 40 Gb ลูกเดียว
    ถ้าไม่ไหวคิดว่าจะเปลี่ยนใหม่เป็น Dtech 650W (650 บาท) ที่ M&D แทนคิดว่าตัวนี้โอเคมั้ยครับท่าน ปล.งบมีจำกัด -*-ขอบคุณครับ

เปลียนยี่ห้อดีสุดครับ ใช้ ดีลักซ์ ชัวร์กว่า ดีเทค

Comment

ไม่ก็ Tsunami Hercules ดีกว่าไม๊

4-500 บ.พอๆกันกับ Dtech
      ถ้าสั่งจาก Advice เพิ่มอีกไม่กี่สิบบาทได้ รุ่น Power commander
      Last edited by Purity; 8 Mar 2008, 09:11:24.

Comment

ซื้อมาแล้วหรือยัง ถ้าซื้อมาแล้วลองตัวเดิมนี่ก่อน ว่าพอไหม เทสหลายๆรอบหน่อย
        แต่ถ้ายัง ลองมองดูตัวอื่นดีกว่ามั้งครับ ของดี ราคาเหมาะสม ยังมีอีกเยอะแยะ

Comment

ยังไม่ได้ซื้อครับ อ่าเพิ่งไปเจอ Tsunami Hercules 480 Watt 650 บาท ประกัน 1 ปี Hwh ตัวนี้เป็นไงครับพอไหวไหมหรือยังไงช่วยแนะนำตัวอื่นๆที่มันไม่เกิน 700 หน่อยครับ -*- งบน้อยจริงๆหมดไปกะอย่างอื่นเยอะครับ

Comment

Working...
          X