ช่วยแนะนำหูฟังที่มันดีกว่า Pengda Cd-750m.v ทีครับ !!
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 2 of 2

Thread: ช่วยแนะนำหูฟังที่มันดีกว่า Pengda Cd-750m.v ทีครับ !!

OverclockZone Member janmukdamaster's Avatar
    สมาคมใหหนำด่านเกเต้

Default ช่วยแนะนำหูฟังที่มันดีกว่า Pengda Cd-750m.v ทีครับ !!

ผมใช้อันเนี้ยอยู่อะ เพราะความจำเป็น มันหนวกหูคนที่บ้านเค้า -*-
    ลำโพงก็กะหลั่ว ต้องเร่งดังๆถึงจะออก 2 ข้าง T-T

อยากได้ราคาระดับรากหญ้า แต่คุณภาพดีกว่านี้หน่อยนะครับ ดังๆยิ่งดีเด้อ หูไม่ทิพ ^^
    เนี้ยรูปครับ

OverclockZone Member nai_likit's Avatar

...ลุงเคยใช้นะ..เสียงดีราคาเยาว์....ว่าแต่..อยากได้อีกหาซื้อได้ที่ใหนครับ..ช่วยแนะนำเวบที..เพื่อสมาชิกท่านใดรู้ก็บอกลุงด้วยนะครับ..ขอบคุณครับ

Bookmarks

Bookmarks