Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูอาการเครื่องผมทีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูอาการเครื่องผมทีคับ

คอมคือผมอยู่ดีๆๆก้อ รีสตาร์เองอ่ะคับ แล้วให้ปรับแต่งBios ใหม่

พอเข้าไปใน windows ไดรเวอร์ที่ลงไว้ก้อมีคับ แต่ใช้ไม่ได้เลย

เช่น hi-speed true มันบอกให้ลงไดรเวอร์ใหม่อ่ะ

มันเปงหลายรอบแล้วคับ ใช่ที่ ถ่าน เมนบอร์ดเปล่าคับ

แต่ผมสงสัยว่าถ้าเปงที่ ถ่านเมนบอร์ดมันก้อไม่น่าเกี่ยวกะ ไดรเวอร์ที่windows สิ

ผมก้อไม่ได้เก่งมาก ช่วยที่นะคับ ขอบคุณมากคับ

ผมคิดว่าเป็นที่วินโดว์ครับ

Comment

ไม่ก็แรมนะครับ

Comment

ขอบคุณมากคับ แล้วมีส่วนที่จะเปง ถ่านเมนบอสเปล่าคับ เพราะวินโดว์ก้อไม่ควร จะปรับไบออสนิคับ

Comment

ใบออส ไม่เกี่ยวครับ วินโดว์มันไม่จำ ไดรืวอร์ครับ

Comment

Working...
          X