Announcement

Collapse
No announcement yet.

Celeron บ้านๆ แต่อยากแรงกับเค้าบ้างครับ -*-

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Celeron บ้านๆ แต่อยากแรงกับเค้าบ้างครับ -*-

ภาพไม่เยอะ โปรแกรมเทสท์ไม่มี เอา SuperPI อย่างเดียวพอครับ -*-
    การ์ดจอ 6200TC 64MB ไม่อยากเทสท์ 3DMark อายเค้า
    พอจะเทียบเคียงรุ่นพี่อย่าง E21xx ได้บ้างนิดหน่อย จับแตะ SuperPI 1M @ 19วิกว่าๆ ได้แระ แหะๆ
    หัด OC ครับ เล่นแบบบ้านๆ ทำไม่ค่อยเป็นกะเค้าซักเท่าไหร่

เปิดที่ 3.7GHz ได้นะครับ แต่เทสท์อะไรไม่ผ่าน รัน CPU-Z ไม่ได้ เพิ่มไฟก็ไม่ไป เลยไม่เอามาให้ชมกัน
    ครั้งแรกที่ลงกระทู้ในห้อง Extreme Zone อาจไม่ Extreme เท่าไหร่ แหะๆ
    Validate : http://valid.x86-secret.com/show_oc.php?id=326224

Last edited by akiTheCrepe; 8 Mar 2008, 12:50:29.

cpu cel-d แต่ mb กับ ram ...

ไม่กลัว mb คันหรอครับ ลุงโอ๊ตคร๊าบบบบบ

Comment

Originally posted by o_extreme View Post

cpu cel-d แต่ mb กับ ram ...

ไม่กลัว mb คันหรอครับ ลุงโอ๊ตคร๊าบบบบบ
      มันไม่ได้เข้ากันเลยครับ อนาถจริงๆ ขายไม่ออกเลยต้องลองอัดดูครับ

Comment

เอิ๊กๆๆ..แรงได้ใจ

Comment

Originally posted by one View Post
          เอิ๊กๆๆ..แรงได้ใจ
          อนาถครับ ลากยังไง ไปได้ 3.6 แต่มันก็แรงสู้รุ่นพี่ไม่ได้จริงๆ

E2 ยังพอทนเข้ามาใกล้ๆ ได้บ้าง แต่ E4 E6 นี่ เทียบกันไม่ติด ***งเป็นกิโลเลยครับ -*-

แต่ก็พอเพียงกับการใช้งานเล่นเน็ต MSN ทำให้พิมพ์เร็ว แชทได้เร็วขึ้นครับ กร๊าก

Comment

เมื่อก่อนใช้ 6320 ตอนนี้ 2160 ผมยังมอง ตัวหลังว่าคุ้มกว่าเรยครับ อิอิ

Comment

Originally posted by Feriuz View Post
              เมื่อก่อนใช้ 6320 ตอนนี้ 2160 ผมยังมอง ตัวหลังว่าคุ้มกว่าเรยครับ อิอิ
              ถ้าไม่ได้ใช้งานหนักจริงๆ นีี่ พวก E21xx คุ้มที่สุดแล้วนะครับ ในความเห็นผม -*-

Comment

ตัวนี้เล่น DotA กระตุกมั้ยครับ

Comment

ดูไม่เป็น ....

Comment

กากแมน

Comment

Originally posted by akiTheCrepe View Post
                      ถ้าไม่ได้ใช้งานหนักจริงๆ นีี่ พวก E21xx คุ้มที่สุดแล้วนะครับ ในความเห็นผม -*-
                      จะว่างงานหนักก็หนักเหมือนกันครับ ตัดต่อ vdo ps/illus/after fx ทั้งหลาย
                      ช้ากว่าเดิมไม่มาก ^^

Comment

Originally posted by Feriuz View Post
                        จะว่างงานหนักก็หนักเหมือนกันครับ ตัดต่อ vdo ps/illus/after fx ทั้งหลาย
                        ช้ากว่าเดิมไม่มาก ^^
                        พอทนครับ ^^ ผมรัน VMWare ตลอดเวลา --*-

Comment

Originally posted by matoom View Post
                          ตัวนี้เล่น DotA กระตุกมั้ยครับ

Comment

สุดยอดครับ O_o

Comment

ขอดูคะแนน 3กmark 06 06 03 01 ด้วยนะครับ

Comment

Working...
                              X