Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามคนใช้ GIGABYTE V-POWER บน Alive NF6G หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามคนใช้ GIGABYTE V-POWER บน Alive NF6G หน่อยครับ

ถ้าใช้แล้วจะใส่ซาวการ์ดช่องPCIล่างสุดได้หรือเปล่าครับ
    เห็นมันใหญ่จังกลัวติดกะซาวการ์ด

ขอบคุณครับ
    Last edited by moohoo; 24 Aug 2008, 13:20:47.

ได้ครับ

Comment

ได้แบบเกือบติด หรือ มีช่องเหลือกว้างประมาณเท่าไรครับ

เคยใช้ Zalman VF-900 cu เกือบติดซาวเลย พอถอดซาวออก อุณหภูมิลดไปอีก 3-5 องศา

Comment

ผมว่า มันน่าจะเหลือพื้นที่น้อยมากๆ ครับ เพราะ เท่าที่ดูมันเท่ากับ 2 สล๊อตจริงๆ ดูที่ความสูงของซิงค์ที่เท่ากับแผ่นเหล็กเลย น่าจะเหลือประมาณนี้ครับ

Comment

ขอบคุณมากครับ

Comment

ซื้อจากที่ไหนมาเนี่ย หายากนะเนี่ย

Comment

Working...
            X