Announcement

Collapse
No announcement yet.

ที่ไหนมีจอยguitarhero3ของpcขายมั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ที่ไหนมีจอยguitarhero3ของpcขายมั่งครับ

ที่ไหนมีมั่งครับของแท้หรือเทียมก้อได้ครับ แต่อยากให้ใช้ได้ทุกปุ่ม

ปกติถ้าซื้อเกมแผ่นแท้แล้วมันแถมไม่ใช่หรอครับ... ปัญหาคือเกมนี้แผ่นแท้เข้าไทยหรือเปล่านั่นหล่ะ

Comment

อยากได้งะ ที่ไหนหิ้วมาขายบ้างดนี่ยย

Comment

อืม... ไม่อยากหิ้วอ่า กล่องใหญ่สุดๆ(เดี๋ยวโดนศุลกากรเล่น)
        รอท่านต่อไปครับ

Comment

เคยแต่ได้ยินว่าที่mbk ขายของxbox 360 ครับ ประมาณ4xxx- จอยน่าจะใช้กับpcได้ครับ ลองไปหาๆดู

Comment

ใครก้อได้หิ้วมาขายหน่อยจิหรือ ใครรู้ทีที่มีขายบอกผมหน่อย

Comment

ซื้อจอยเพล+หัวแปลงละกัน

Comment

จอยเพยใช้ตัวwhammyได้ไหมครับ

Comment

ไม่ได้ครับ แต่ผมก้ตั้งปุ่ม start stopเป็น whammyแทน

Comment

Working...
                  X