Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามE8400หน่อยครับบบบบบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามE8400หน่อยครับบบบบบ

อยากรู้ว่าที่ราคาเว๊บของhttp://www.jedicool.com/pricelist.php
    E8400ราคาที่หน้าเว๊บจริงรึป่าวครับบบบบ
    เห็นมันถูกดี
    ใครที่เคยไปถามราคามาก็ช่วยบอกด้วยนะครับ
    ว่าหน้าเว๊บกับหน้าร้านราคาต่างกันมากมั้ยย
    ขอบคูณครับบบบบ
    Attached Files

ของขาดแหงๆคับ ลองโทรเชคดูก่อนคับ

Comment

หุหุหุ
      ขาดจริงหรอครับเนี้ยยย
      แต่ก็เมล์ไปถามแล้วละครับ
      เขาว่านำเข้ามาแบบไม่มีกล่องอะครับ
      ขาย79xxนี้แหละครับ
      มันจริงรึป่าวครับ
      จะได้โทรไปถามจริงๆๆเลย
      (พอดีตังค์มือถือหมดแล้ว)

Comment

ไม่มีกล่อง ???
        แล้วมีประกันศูนย์ บัตรรับประกัน กะซิ้งค์เดิม หรือเปล่าล่ะครับ

Comment

สงสัยจะเป็นแบบ Tray เหมือนสมัย Celeron 566 อิอิ

Comment

เหอะ ๆๆๆ

Comment

อ่านที่หน้าแรกครับ ตอนนี้บอกว่า มีปัญหากับต่างประเทศครับ ไปถามมาวันอาทิตย์ที่แล้วเห็นบอกว่า จะมาประมาณวันที่ 22 23 ครับ ยังไงจะแจ้งอีกทีที่หน้าเว็บครับ เค้าว่างี้มา หงายหน้าเลยตู

Comment

Working...
              X