Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะดูตรงไหนครับว่าบอร์ดเรารับ PSU ได้เท่าไหร่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะดูตรงไหนครับว่าบอร์ดเรารับ PSU ได้เท่าไหร่

จะดูตรงไหนครับว่าบอร์ดเรารับ PSU ได้เท่าไหร่ครับ หรือว่าซื้อ กี่ W มาใส่ก็ได้
    บอร์ดผม As-rock P4i65g ครับ จะใส่เท่าไหร่ดี

ต้องดูอุปกรณ์อื่นด้วยคับว่าเยอะไหม

ขั้นต่ำก็ 350 วัตแท้คับ หรือ 450 วัตเทียม ก็ได้

Comment

อุปกรณ์เหรอครับ ก็มี แบบทั่วไปอะครับ ซีพียู แรม การ์ดจอ ซาวด์ ฮาร์ดดิสก์ ซีดี ไม่มีอะไรแต่งเพิ่มเติมครับ

Comment

ทั่วไป 450w 24 pin ประมาณ 400-500 ก็โอเคแล้วคับ

แต่ถ้าจะเอาวัตต์ แท้ enermax 350 วัตต์ก็พอคับ พันกว่าบาท

Comment

Originally posted by mibukyo View Post
          อุปกรณ์เหรอครับ ก็มี แบบทั่วไปอะครับ ซีพียู แรม การ์ดจอ ซาวด์ ฮาร์ดดิสก์ ซีดี ไม่มีอะไรแต่งเพิ่มเติมครับ
          หมายถึงสเปคอะครับ

Comment

Working...
          X