Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกับเซฟ Prostreet ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกี่ยวกับเซฟ Prostreet ครับ

พอดีเปลี่ยน ฮาร์ดดิสใหม่ครับ ก็อบปี้เซฟไว้คครับ ปรกติเซฟมันอยู่ใน My Documents ใช่ไหมครับผมก็เอามาใส่อย่างเดิมทำไมมันโหลดไม่ได้อ่ะคครับ

ผมเซฟของคนอื่นมาได้นิครับ

งั้นลองเข้ากุเกิลแล้วพิมพ์ Need for speed club ของไทยดู ในหมวด Porstreet อะครับ

น่าจะมีโปรแกรมนึงชื่อ Save editon เอาไว้ทำให้เซฟคนอื่นเข้ากะเครื่องเราอะ

Comment

Originally posted by AntiVirus View Post
      ผมเซฟของคนอื่นมาได้นิครับ

งั้นลองเข้ากุเกิลแล้วพิมพ์ Need for speed club ของไทยดู ในหมวด Porstreet อะครับ

น่าจะมีโปรแกรมนึงชื่อ Save editon เอาไว้ทำให้เซฟคนอื่นเข้ากะเครื่องเราอะ
      พอดีมันเซฟเก่าของผมน่ะครับ พอดี ฟอแมต ใหม่ เอามาใส่ที่เดิม มันโหลดไม่ได้อ่ะ

Comment

ทำยังไงให้มันโหลดของเก่าได้อ่ะ*.*

Comment

up

Comment

....

Comment

Working...
            X