Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดูสเปคให้ทีค่ะเพิ่งไปประกอบวันนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดูสเปคให้ทีค่ะเพิ่งไปประกอบวันนี้

CPU INTEL CORE 2 DUO E8200
    M/B GIGABYTE GA-EP35-D83R ที่จริงจะเอาคัวนี้ค่ะ ASUS P5KR แต่ของที่ร้านเค้าดันหมด
    HDD WESTERN 250GB SATA2
    RAM ROX 667 KINGSTON 1Gx2
    VGA GIGABYTE 8800GT ที่จริงจะเอา PCI-E GALAXY 8800GT แต่ของหมดอีกเหมือนกัน
    ThermalTake Toughpower 470 W TR2-470W ทางร้านแนะนำมาเพราะที่จริงจะเอา ENERMAX 460 W
    DVD-RW ASUS LIGHTSCRIBE 20X [DRW-2014LIT] SATA

ช่วยดูให้หน่อยนะค่ะ ว่าดีหรือยัง แบบว่าตัวที่เอามาแทนคุณภาพเป็นยังไงใกล้เคียงกับตัวที่ของหมดได้ไหม เพราะบอกเค้าว่าเอาราคาใกล้เคียงกับตัวที่หมดอ่าค่ะ

อย่างอื่นแรงดีแล้ว แรมน่าจะเอา bus 800 น่าจะดีกว่านะเพิ่มเงินนิดเดียวเอง

Comment

ไอที่ว่าบัส 800 เพิ่มเงินอีกเท่าไหร่หรอคับ

Comment

คอมฯ เทพ อีกรายแร้ว

Comment

แจ่มมากๆครับ

Comment

แหล่มแล้วคร๊าฟฟฟฟ หุ

Comment

Working...
            X