Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยคับ JUiced2 กระตุกมากเวลาเลี้ยวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยคับ JUiced2 กระตุกมากเวลาเลี้ยวครับ

spec e2160@2.4Ghz
    Ram 2gb
    Vga Hd3850

ลง Juiced 2 รอบแรกเล่นได้ ปกติครับ
    พอปิดคอมเปิดมาเล่นใหม่หลังจากนั้น เวลาเลี้ยวจะกระตุก มากเลย
    ไม่ทราบว่าจะแก้ไขยังไงอะครับ T_T

Bug เกมส์ครับ

Comment

T_T

Originally posted by Gearhead View Post
      Bug เกมส์ครับ
      แก้ไข อะไรไม่ได้เลยเหรอครับ

Comment

ใช่ครับ เกมส์นี้ Bug เต็มไปหมดครับ ผมลิกเล่นไปแล้วครับ

Comment

ถูกต้องนะคร้าบ ทางแก้คือปิดเสียงของเกมซะครับ จะกลายเป็นเกมไบ้..... แต่ก็เล่นได้โดยไม่กระตุก แล้วความสนุก(ที่ไม่ค่อยมีอยู่แล้ว) ก็หดหายไป

Comment

ขอบคุณท่านทั้งสองครับ ทำใจเลย อุส่าห์ ซื้อมา T_T

Comment

Working...
            X