Announcement

Collapse
No announcement yet.

สเปคนี้เล่นไหวป่าวงับ crysis

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สเปคนี้เล่นไหวป่าวงับ crysis

E4300 core 2 duo 1.80 Ghz 1.80 Ghz Ram 2Gb VGA Eax550Hm512/256

พอไหวมั้ยงับ

กาดจอ ต้อง 8800gts g92 สบายเลย

Comment

ได้ครับ All LOW 800 x 640 น่าจะไม่ค่อยกระตุกมากมั้ง
      *GF7300GT DDR3 256M MAX All LOW 1024 x 786 เพื่อนผมเล่นจนจบ มันบอกอืดนิดหน่อย 555+ ( Athlon 3200+ / Ram 2GB )
      Last edited by TWK.; 9 Mar 2008, 11:01:25.

Comment

มาตายตรงการ์ดจอนี่ละครับ มีงบก็ควรเปลี่ยนนะครับ

ถ้า OC CPU + เปลี่ยนการ์ดจอรุ่นที่แรงๆหน่อย (หรือาจจะ OC การ์ดจอด้วย) ก็ลื่นขึ้นพอสมควรเลยครับ

Comment

เอะอะก็ 8800 อย่างเดียวเลยน้า คนเรา

Comment

เปลี่ยนการ์ดจอก็พอมั้งครับแนะนำ 8800Gt ขึ้นไป 8600คงได้แค่ LOW เกมส์มันกิน Spec จำใจแต่จริงควรจะดูเงินในกระเป๋าด้วยนะครับถ้ารายได้น้อยอย่ารสนิยมสูงมากเดี่ยวจะจนเอาครับ

Comment

Originally posted by nongnis View Post
              เปลี่ยนการ์ดจอก็พอมั้งครับแนะนำ 8800Gt ขึ้นไป 8600คงได้แค่ LOW เกมส์มันกิน Spec จำใจแต่จริงควรจะดูเงินในกระเป๋าด้วยนะครับถ้ารายได้น้อยอย่ารสนิยมสูงมากเดี่ยวจะจนเอาครับ
              เออวะ 86 มันได้แค่ low

Comment

น่าจะรอดนะ

Comment

หุๆ

Comment

เริ่มแล้วสิเรา หุหุ

Comment

แล้วไอ oc CPU กับ oc การ์ดจอ

แล้วไอ oc CPU กับ oc การ์ดจอ จะมี ผลอะไรบ้าง แนะนำด้วยนะคับ

แล้ว Oc การ์ดจอ มันทำยังไงเอ่ย ความร้อนจะขึ้นมั้ยอะไรมั้ย

Comment

Originally posted by ดิวจ้า View Post
                        แล้วไอ oc CPU กับ oc การ์ดจอ จะมี ผลอะไรบ้าง แนะนำด้วยนะคับ

แล้ว Oc การ์ดจอ มันทำยังไงเอ่ย ความร้อนจะขึ้นมั้ยอะไรมั้ย
                        OC การ์ดจอเห็นผลโดยตรงมากกว่า CPU
                        ผลกระทบคือตัวชิปก็ร้อนขึ้น เท่านั้นเอง ดูแลดีๆก็ไม่มีปัญหา

Comment

อยากทราบวิธีดูแลกับวิธี Oc การ์ดจอครับ เอาแบบ ร้อนไม่มากครับ

Comment

8600 ก็เล่นall highได้แล้วคับ ของผม2600xtยังall high no aa เลย

Comment

Working...
                            X