Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวน ทุกท่านทีนะครับ G-power Pro

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวน ทุกท่านทีนะครับ G-power Pro

ผมอยากทราบ ว่า ตัวนี้เอามา ใส่ กับ AMD 4000+ @ 2.6 Ghz อุญภูมิ ซิ้งเดิม ผม อยู่ที่ 48-50
    ครับผม มองๆๆเล็งๆๆ ตัว นี้ ไว้นาน แล้ว อยากจะถามว่ามัน จะเย้น ขึ้นอีก ประมาณ กี่องศา เหรอครับ
    แล้วตอนนี้ มือ 1 ที่ พันทิพ ราคาอยู่ที่เท่าไร ร้านไหน มีขายมั่งเหรอครับ รบกวน คนเดิน 1000 ทิพๆ
    บ่อยๆๆหน่อย นะครับ สำหรับ กิกาบ๊วย G power Pro ครับ ขอบคุร ทุกคน
    มากนะครับ

ปรับรอบพัดลมสูงสุดลดประมาณ10ครับใชซิลิโคนที่แถมมาถ้าใช้ดีหน่อย10+เลยครับ
    ราคา1000นิดๆครับไม่เกินพันสอง

Comment

Originally posted by guesstp View Post
      ปรับรอบพัดลมสูงสุดลดประมาณ10ครับใชซิลิโคนที่แถมมาถ้าใช้ดีหน่อย10+เลยครับ
      ราคา1000นิดๆครับไม่เกินพันสอง
      ขอบคูรนะครับ แต่ร้านไหน ขายอะครับ ที่มี ขาย ใน หมวด IT ก็หมดแล้ว ใน 1000 ทิพ พอมี ขายปะครับ ขอบคุณ ครับ

Comment

http://www.jedicool.com/product.php?id=380

Comment

-ขอบคุณ นะครับ สำหรับ ที่เอา ลิ้งมาฝาก แต่ 2 ร้าน Tk + jedi แพงไป อะครับ 1700+
          ผมอยากหา ในราคา 1000+ ต้นๆๆ มาก กว่า ครับ ขอบคุณ

Comment

ดันไปป

Comment

ลองไปเดอะมอลบางแคดูครับผมซื้อมาพันสองเองครับ รู้สึกชื่อร้านจะks systemอะครับ

Comment

Originally posted by guesstp View Post
                ลองไปเดอะมอลบางแคดูครับผมซื้อมาพันสองเองครับ รู้สึกชื่อร้านจะks systemอะครับ
                ขอบคุณมากครับ จะลองไป ดู ครับ แต่ ว่า เดอะมอลบาง แค นี่มันใหญ่ มาก นะครับ รบกวน บอกชั้น ทีได้ ปะครับ ขอบคุณ หลายๆๆๆๆ

Comment

ก่อนถึงชั้นโรงหนังอะครับจะมีโซนไอทีอะครับ ไม่ได้เป็นของเดอะมอลนะครับ ร้านจะอยู่หัวมุม

Comment

โอ ราคานั้น มือหนึ่ง หาได้ก็เก่งจริง

ปล. ใช้อยู่เหมือนกัน X2 4200+@2.98 Ghz idle 43 full 64 ที่รอบต่ำสุด(แทบไม่เคยเปิดรอบสูงเลย ขี้รำคาญ 55+)

Comment

ดันไป

Comment

วันนี้ผมไปเปลี่ยนเป็น3drokketมาครับ ร้านให้ผมเพิ่มตัง800ผมคาดว่าpower proร้านจะไม่สั่งมาแล้วมั้งครับ
                        เอา3dดีกว่าครับ เย็นกว่าpowerproอีก

Comment

แล้วชื่อร้านชื่อcs systemนะครับมิใช่ks systemไปเอามาแล้วก็มาบอกผลกันด้วยนะคร้าบ

Comment

อย่าลืมมาบอกกันด้วยนาท่านทีไปซื้อมาแล้ว

Comment

ลองดู กระทู้นี้ครับ "คลิก"

Comment

Working...
                              X