Announcement

Collapse
No announcement yet.

IE ชอบค้างไปเฉย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• IE ชอบค้างไปเฉย

ผมสังเกตว่า NB และ PC ที่บ้าน ใช้ IE 7
    แต่ช่วงอาทิตย์ที่ผ่านมา มัน ค้างเบามาก
    not responding

ในขณะที่ใช้ firefox หรือ avant มันก็ใช้ได้ปกติ ครับ

ไม่ทราบว่ามันเกิดจากอะไรครับ

ขอบคุณครับ

ปกติครับ
    ผมก็เป็นจนชิน ละ ^^

Comment

ห่วย ครับ เลิกใช้ มา 3ปี ละ

firefox เท่านั้น ที่คุณ คู่ควรรรรรรรรร

Comment

ของผมก็เป็นเข้าๆๆอยู่ก้ค้าง อิอิ

Comment

ผมก็เคยเป็นครับ....ตอนนี้เปลี่ยนมาใช้ firefox แจ่มเลย...

Comment

IE 7 จะมีปัญหามากในการใช้งานคับ ควรลงใหม่ดูนะคับ ลองดู ความคิดเห็น

Comment

Working...
            X