Announcement

Collapse
No announcement yet.

บอร์ด Asrock

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by zizu3159413 View Post
    ตอนแรกว่าจะซื้อบอร์ด ยี่ห้อ Asrock รุ่น Wolfdale1333 น่ะครับ แต่ไปดูมาบอร์ดนึงเค้าบอกว่ายี่ห้อ Asrock นี้ไม่ทน จริงไหมครับ แล้วมียี่ห้อไหนที่ ทนๆ มั่งไหมครับ

ผมไม่overclock อยากจะได้บอร์ดที่ราคาไม่แพงมาก แล้วไม่พังง่ายๆ อยู่ได้นาน มียี่ห้อไหนแนะนำมั่งครับ
    ท่ารุ่นสีแดงนี้ เห็นมีหลายท่านบอกว่ามีปัญหาเยอะนะคับ
    แต่ถ้าเป้นASROCKรุ่นอื่นผมก็ใช้อยู่2รุ่น ก็ไม่มีปัญหาอะไรคับ

Comment

แล้วแต่ละคนจะเจอคับ

Comment

แล้วแต่คนใช้+ดวง

Comment

Working...
        X