Announcement

Collapse
No announcement yet.

16 ขวบเอามั่ง NEOLUTION เคสไม่ดัง แต่อยากหล่อ มันเล็กด้วยนี่สิ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เก่งจัง

Comment

Originally posted by zeza_pak View Post
      เก่งจัง
      เก่งเพราะเวบนี้แหละคับ หัวคิดไปเรื่อย

Comment

นอนและคับ

Comment

ขาเข้าเยอะ ขาออกน้อย เดี๋ยวลมร้อนมันจะอมข้างในนะจ๊ะ

ปล. กระทู้แจ้งอายุ ชักเยอะแฮะ
          Last edited by heatie; 10 Mar 2008, 03:28:48.

Comment

ขอแนะนำอะไรหน่อยจะได้มั๊ยเอ่ย...หนุ่มน้อย
            เรื่องสาย PSU ที่มันสั้นจนไม่สามารถที่จะเก็บ
            แอบหรือซ่อนได้นั้น มันต้องใช้ความมั่นใจครับ
            ตัดต่อเท่านั้นครับ อย่างของผมก็เช่นกันไม่งั้น
            สายอ้อมหรือหลบอะไรไม่ได้เลย

Comment

อนาคตสดใส พวกเรามานแก่แร้ว เหอๆๆๆๆๆ

Comment

ดูด ออก รึ

Comment

เป็นผม ถ้ามะอยาก ตัดต่อสาย PSU จะเดินสาย 20pin ( หรือ 24 หว่า ?) อ้อม ขึ้นเหนือ CPU แล้วลงมาทางซ้าย ของซิ้งนะงับ

แล้วสายบางเส้น ที่ต้ออุปกรณ์ ต่างๆ ถ้ามะอยากตัด ก็ใช้สายต่อกะได้งับ จะช่วยให้ อ้อมได้ ซุกได้ง่ายขึ้น

Comment

สวยดีคับ พอเพียง

Comment

อนาตคของชาติ มาแล้ว

Comment

ดูดีคับ

Comment

Originally posted by heatie View Post
                          ขาเข้าเยอะ ขาออกน้อย เดี๋ยวลมร้อนมันจะอมข้างในนะจ๊ะ

ปล. กระทู้แจ้งอายุ ชักเยอะแฮะ

อารัยคับพี่

ผมใช้ตัว 12cm ดูดออกโครตแรงเลยคับ

Comment

Originally posted by bass_kb View Post
                            ขอแนะนำอะไรหน่อยจะได้มั๊ยเอ่ย...หนุ่มน้อย
                            เรื่องสาย PSU ที่มันสั้นจนไม่สามารถที่จะเก็บ
                            แอบหรือซ่อนได้นั้น มันต้องใช้ความมั่นใจครับ
                            ตัดต่อเท่านั้นครับ อย่างของผมก็เช่นกันไม่งั้น
                            สายอ้อมหรือหลบอะไรไม่ได้เลย
                            โอ้วงั้นจาลองดูคับ ต่ออะต่อได้ แต่หาสายก่อนละกันคับ เหอะๆ

Originally posted by karacool View Post
                            อนาคตสดใส พวกเรามานแก่แร้ว เหอๆๆๆๆๆ
                            ซะงั้น

Originally posted by kidnapped1 View Post
                            ดูด ออก รึ
                            ใช้แล้วคับ พัดลมตัวใหญ่แรงโครต ปรับรอบเต็มที่ โครตแรงแต่ดังหน่อย

Originally posted by Teardrop View Post
                            เป็นผม ถ้ามะอยาก ตัดต่อสาย PSU จะเดินสาย 20pin ( หรือ 24 หว่า ?) อ้อม ขึ้นเหนือ CPU แล้วลงมาทางซ้าย ของซิ้งนะงับ

แล้วสายบางเส้น ที่ต้ออุปกรณ์ ต่างๆ ถ้ามะอยากตัด ก็ใช้สายต่อกะได้งับ จะช่วยให้ อ้อมได้ ซุกได้ง่ายขึ้น
                            จะลองดูคับพี่

Originally posted by roaddog View Post
                            สวยดีคับ พอเพียง
                            ขอบคุณคับ

Originally posted by destinyair View Post
                            อนาตคของชาติ มาแล้ว

Originally posted by kgb99 View Post
                            ดูดีคับ
                            ขอบคุณคับพี่

Comment

เล่นอยู่หน้ากระจกไม่กลอนเหรอครับ (_ _ เวลาเล่นๆอยู่เหลือบไปเห้นหน้าตัวเองหลอนชิบ)

Comment

Originally posted by SCREW View Post
                                เล่นอยู่หน้ากระจกไม่กลอนเหรอครับ (_ _ เวลาเล่นๆอยู่เหลือบไปเห้นหน้าตัวเองหลอนชิบ)
                                จะหลอนเพราะพี่นี่แหละ

Comment

Working...
                                X