Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำซิลิโคนเกรดดีๆให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำซิลิโคนเกรดดีๆให้หน่อยครับ

ตามหัวข้อเลยครับ

ช่วยแนะนำซิลิโคนเกรดดีๆให้หน่อยครับ

ขอแบบดีที่สุดอ่ะครับ

ส่วนใหญ่ ก็ mx 2 กันแหละคับ

Comment

arctic cooling mx2

Comment

MX1 ไม่หมดเยยเราแต่ก็อยากลอง MX2

Comment

MX2

Comment

ตามรูปงับ

Arctic Cooling MX-2 High Performance Thermal Compound

ซื้อได้ที่ พันทิพย์ ร้าน Tkcom ชั้น 1 และร้าน Jei หลอดละ 300 บ.(TK)

Comment

MX-2 เลย มีคนขายใน IT market 250 บาท ลองไปดูครับ ผมก็จองไป 1 หลอด

Comment

ของ Thermaltake Thermal Grease #2 รุ่นนี้ใช้ดีไหม
                เมื่อเทียบกับ Mx-2 ไหนดีกว่า

Comment

ซิลิโคนขาวบ้านหม้อ..

โครตเทพเลย..อิอิ

Comment

Working...
                  X