Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามคนใช้ Altec MX5021 เกี่ยวกับ remote หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามคนใช้ Altec MX5021 เกี่ยวกับ remote หน่อยครับ

ถามคนใช้ Altec MX5021 เกี่ยวกับ remote หน่อยครับ
    ตอนกด Remote ครั้งเเรกที่กด มันยังไม่ทำงานตามคำสั่ง ใช่ไหมครับ ต้องกดอีกครั้งถึงจะทำใช่ไหมครับเเล้วพอมันได้เเล้วมันก็จะกดสั่งได้ตลอดใช่ไหมครับ เเต่ถ้าไม่ได้กด ใช้ซัก 5 นาทีเเล้วมากดใชอีกก็จะเป็นเเบบที่ผมบอกใช่ไหมครับ
    ลองกดปุ่มจากปุ่ม Standby ดูให้ทีครับ ว่าหนเเรกที่กดมันทำงานเลยไหม
    คนที่ใช้อยู่ช่วยลองให้หน่อยนะครับ ว่าเป็นเหมือนกันไหม

ดันหน่อย รอคนที่ใช้มาตอบ

Comment

ใช่ของผมก้อเป็นแบบคุณนะ

Comment

อ่ะ ช่วยดันครับ

แสดงว่า คุณต้องไปกดดัน Remote มากแน่ๆ ถึงได้งอนได้เนี่ย อิอิ

Comment

รู้สึกว่าจะเป็นแบบนั้นเหมือนกันน่ะครับ ผมก็ไม่ได้สังเกตุ ยังไงจะลองดูครับ

Comment

ปกติครับผมซื้อมา 2ชุดเป็นเหมือนกันมันจะไม่ตอบสนองในการกดเปิดจาก Remote ในครั้งแรก

Comment

ขอบพระคุณ ทุกท่านที่เข้ามาตอบนะครับ โล่งใจหน่อยนึกว่าเสียค่าเเท็กซี่ไปกลับอีกเเล้ว

Comment

Working...
              X