Announcement

Collapse
No announcement yet.

GIGABYTE Nvidia 9600GT แบบ Silent Pipe มาแล้ว !!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GIGABYTE Nvidia 9600GT แบบ Silent Pipe มาแล้ว !!

มาแล้วครับ VGA Card GIGABYTE Nvidia 9600GT หน้าตาแบบ Silent Pipe

สิ่งที่เพิ่มเข้ามาคือ

1. GAMER HUD Chip OC Voltage 10% ( Software OC )
    2. ออกแบบ Multicore Coolling
    3. การออกแบบใหม่มีการแจ้งว่าเย็นกว่าปกติ Sink Referance เดิมถึง 7 องศา

ข้อมูลอื่นๆ โหลดที่

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=171328

ถ้าซิ้งติดพัดลมด้วยนี้เย็นใช้ได้เลยครับท่าน

Comment

ราคาคือตัสแปรสำคัญ

Comment

Originally posted by nununu View Post
        ราคาคือตัสแปรสำคัญ
        ราคาเหมาะสมแน่นอนครับ

Comment

Originally posted by meen182 View Post
          ถ้าซิ้งติดพัดลมด้วยนี้เย็นใช้ได้เลยครับท่าน
          ไม่รู้ Heat Sink มันครอบคลุมไหม เกี่ยวไหมครับเนี่ย

Comment

หาพัดดลมไปจ่อไกล้ๆดิ

อิอิ

Comment

รอชม 9600gt ของพี่ปาร์ค ว่าจะงามเหมือน 8800gt zero

Comment

ไม่ซื้อเพราะไม่มีขาย อิอิ ไม่มีจริงๆนะ

Comment

ดีจัง ผมไปเดินดู ที่พิโลก ราคา 9600 GT มี 2 รุ่้นของ XFX 71xx กะ 75xx มั้ง

ตัวนี้เท่าไหร่เนี่ย

ปล.ราคาของ Inno ในเวบแก้แล้วหรอครับ 5 +

Comment

Originally posted by Khow View Post
                    ไม่ซื้อเพราะไม่มีขาย อิอิ ไม่มีจริงๆนะ
                    ยังไม่มีครับ ยังไม่ต้องซื้อครับ อิอิ

Comment

Originally posted by AntiVirus View Post
                      ดีจัง ผมไปเดินดู ที่พิโลก ราคา 9600 GT มี 2 รุ่้นของ XFX 71xx กะ 75xx มั้ง

ตัวนี้เท่าไหร่เนี่ย

ปล.ราคาของ Inno ในเวบแก้แล้วหรอครับ 5 +
                      ราคาก็เท่าๆกับตัวที่มีขายนี่ละครับ ตัวนี้เป็นตัวแทนของตัวก่อนหน้านี้ทั้งหมด + ปรับปรุงใหม่หมด

Comment

ทีกระทู้แแบบนี้ดันไม่แห่เข้ามากัน งง จริงๆ ชอบกระทู้ทะเลาะกัน

Comment

ชอบซื้อsinkใหม่มาติดเองมากกว่า แล้วเอาของเก่าเก็บเวลาขายต่อจะได้ใหม่เอี่ยม.. เอิ้กๆ

Comment

Working...
                          X