สเป็คครับ
cpu : p.4 531 3.0 @ 3.4
ram : kt ddr2 667 1024*2
vga : sapphire 3650 ddr3 512
hd : ide 80*1
hd : ide 40*1

ใช้โปรแกรมลากไม่ได้อ่ะคับไม่ว่าจะเป็น atitool 2.7,riva 2.7,sistool หรืออะไรที่พอจะหาได้แบบทั่วๆไปน่ะคับ มันลากไม่ได้เลย ลากแล้วจอฟ้า ไม่ได้ลากเกินตัวมันนะคับ ลองแบบสูงกว่าที่มันเซ็ตมาแค่นิดเดียวก็ไม่ได้..ไดรเวอร์การ์ดจอก็เปลี่ยนตามนี้คับ 8.1,8.2,omegadriver และเครือพันธมิตรเค้าน่ะ ,ผมไม่ได้แค่ลบไดรเวอร์เก่านะ ลงวินโดวใหม่ก็เคย มันไม่หาย ที่อยากจะลากมันเพราะลากกับตัวไดรเวอรมันแล้วไม่ขึ้นคับ ไม่ค่อยต่างไรกันมาก เลยอยากจะหาไดรเวอรใหม่มาเปลี่ยนดีกว่า ตอนนี้กำลังหน้ามืดคับ เอาไดรเวอร์ของ eah3650 มาลง ... ใช้ได้ปกติคับ แต่ลากไม่ได้เหมือนเดิม แล้วไอ้โปรแกรมลากในไดรเวอที่เคยมีก็ไม่โชว์เลยด้วย ... แต่ก็น่าแปลกที่มันเล่นเกมได้สวยกว่าเดิม แต่ก็ไม่มากหรอกคับ แต่ก็ยังอดเป็นห่วงมันไม่ได้ผมกัวซักวันมันจะเป็นอีก ..อยากถามเพื่อนที่ใช้หรือพอรู้กับการ์ดตัวนี้ ว่า อันอื่นมันลากได้มั๊ยคับ แล้วแนวทางในการแก้ปัญหาเนี่ย พอจะแนะนำได้มั๊ยคับ .... ขอบคุณล่วงหน้าทุกๆท่านคับผม