Announcement

Collapse
No announcement yet.

อัพการ์ดจอตอนนี้ กะรอ dx10 ออก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อัพการ์ดจอตอนนี้ กะรอ dx10 ออก

อัพการ์ดจอตอนนี้ กะรอ dx10 อันไหนดีกว่าอ่ะ

แบบว่าจัยร้อนอยากได้แรงๆ อ่ะ 7900gt เงี้ย แต่กลัวออก dx10มาม่ายมีตังซื้อ -*-

ถ้าจาอัพตอนนี้เลย จะคุ้มมั้ยคับ ขอความเห็น

7950 คุ้มกว่า ซื้อไปเลย รอๆ ไปก็ไม่ได้เล่นซะที
    ผมยังซื้อ 7600GT มาใช้เลยซื้อเมื่อ2 เดือนที่แล้ว
    ถ้ารอถึงวันนี้ได้ 7900GS ไปแล้วในราคาพอๆ กัน

พอใจ มีเงินซื้อๆ ไปเถอะ คนไม่มีโอกาสจะซื้อยังมีอีกเยอะ

Comment

ซื้อไปเถอะครับ ซื้อก่อนได้ใช้ก่อน

ออกมาใหม่ ยังไม่รู้เลยว่าจะดีป่าวอ่า

Comment

DX 10 จะไม่ออกมานะครับจะออกมาในชื่ออื่น แต่ชื่อผมก็จะไม่ได้แล้วอ่ะครับ เพราะเรื่องนี้ตัวไมโครซอฟพูดไว้นานมากแล้ว

Comment

ถ้าทนรอได้ก็รอชิปG80ตัวใหม่ไปเลยคับ

Comment

อ่ะขอบคุนสำหรับความเหนงับ

ซื้อเลยดีก่า 555555+

Comment

DX10 การ์ดไม่แรงระดับเทพ ก็ใช้ไม่เต็มประสิทธิภาพครับ เผลอ ไปไม่เป็นเลยครับ

Comment

ใช้ 7600GT ไปก่อน รอ 8800GTX ออกมาก่อนสิครับ ค่อยพิจารณาดูว่าคุ้มหรือเปล่าถ้าจะซื้อการ์ดที่รองรับ DX10 ที่สำมะคัญ มันมีเกมส์ DX10 ให้เล่นกันสักกี่เกมส์ ถามจริง

Comment

Originally posted by Comlow View Post
                  ใช้ 7600GT ไปก่อน รอ 8800GTX ออกมาก่อนสิครับ ค่อยพิจารณาดูว่าคุ้มหรือเปล่าถ้าจะซื้อการ์ดที่รองรับ DX10 ที่สำมะคัญ มันมีเกมส์ DX10 ให้เล่นกันสักกี่เกมส์ ถามจริง
                  ถูกต้องนะคร๊าบบบบบบบบบบบ

Comment

น่ากลัว ราคาลงอย่างงี้มันแปลว่ากำลังจะมาไม่ใช่เรอะ จะต้องโละของออกให้หมดแล้วอ่ะดิ แล้วแต่ความคิดคนเป็นผมรอไปก่อน

Comment

ถ้าจะซื้อ7900GT ผมว่ารอใช้ 7950GT 512MB ดีกว่าครับ คุ้มกว่าเยอะ ส่วนเรื่องรอการ์ดDX10นั่นแล้วแต่คน เพราะกว่าการ์ดจะออก กว่าVistaจะออก กว่าเกมจะรองรับ ก็คงอีกนานพอสมควรแหละครับ (อย่าลืมนะครับว่าMSไม่ได้ต้องการให้ WindowsXPรองรับDX10 แม้ว่าอาจมีpatchในอนาคตก็ตาม ถ้าVistaยังไม่ออก ก็ยังไม่ได้ใช้DX10หรอกครับ)

Comment

เดี๋ยวการ์ดDX10ออก ข่าว DX11 ก็ออกครับ เพราะฉะนั้นซื้อไปก่อนเลยครับ ว่าเกมมันจะใช้ dx10 ทำออกมาให้เราเล่นก็อีกนาน

Comment

มีตังค์ซื้อ ก้ซื้อไปเลยคับ ก่อนที่มันจะไม่มีตังค์ให้ซื้อ

Comment

ซื้อเลยๆๆๆๆๆ

Comment

81546798521 นร่เลขที่บัญชีครับ ตัดสินใจไม่ถูกก็โอนมาเลยครับ ผมช่วยใช้ให้

Comment

Working...
                              X