Announcement

Collapse
No announcement yet.

คำว่าเสถียร

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คำว่าเสถียร

อยากทราบนิยามคำว่า "เสถียร" อ่าครับ มันดูยังไง แล้วใช้ตรวจเช็คยังไงอ่าคับ
    คือผมยังมือใหม่หักคล๊อคอ่าครับ แนะนำหน่อยนะครับ

"เสถียร" = ใช้งานได้ดี งานหนักแค่ไหนไม่มีแฮงค์

ใช้โปรแกรมตรวจสอบ ที่นิยมกันคือ orthos@priority 9 หรือ super pi 32 m

Comment

orthos ต้องรันนานไหมครับ ถึงรู้ว่าเสถียร

Comment

orthos ผมได้ 1 h ครับ ยังไหวอยู่ วันไหนว่างจะลองซัก 2h ครับ แล้วพวกท่านได้เท่าไร่กันม่างครับ
        Attached Files

Comment

orthos ผ่าน 1 ชม.ไปได้ไม่ดับ ไม่รีตาส ก็ถือว่า ผ่าน Step ครับ โปรแกรมนี้ถือว่าโหดครับแต่ชัวป์
          แต่ถ้าจะ้ิเ้อา Basic เลย super pi 32 m ผ่านก็ถือเป็นใช้ได้ครับ

Comment

Originally posted by meen182 View Post
            orthos ผ่าน 1 ชม.ไปได้ไม่ดับ ไม่รีตาส ก็ถือว่า ผ่าน Step ครับ โปรแกรมนี้ถือว่าโหดครับแต่ชัวป์
            แต่ถ้าจะ้ิเ้อา Basic เลย super pi 32 m ผ่านก็ถือเป็นใช้ได้ครับ
            ท่านรัน orthos ได้เท่าไรครับ

Comment

Originally posted by ponganansx View Post
              ท่านรัน orthos ได้เท่าไรครับ
              ผมเคย OC ที่ 3.6 นะครับรันไว้ก่อนนอน ประมาณ 5 ชม.ได้นะครับถ้าจำไม่ผิดนะ ใช้ priority 9 นะครับ แต่ตอนนี้ 3.7 ก็ประมาณ 20-30 นาทีเองครับ ไม่ดับก็ OK ครับ 10 นาทีแรกนี้ถ้าไม่มีอาการเรื่องความร้อน หรือวูป นี้ก็พอจะเบาใจไปได้ซักหน่อยครับ

Comment

rothos 2 ชม.ขึ้นไปก้อโอเคแล้วครับ

Comment

Orthos ซัก 15 นาทีพอแล้วครับ

ถ้าไม่อยากให้แรมตายอนาถก่อนกำหนด

Comment

Originally posted by akiTheCrepe View Post
                    Orthos ซัก 15 นาทีพอแล้วครับ

ถ้าไม่อยากให้แรมตายอนาถก่อนกำหนด
                    กร้ากๆๆๆๆ 32MX2 พอแระครับใช้แค่เล่นเนตโหลดบิตเองผม

Comment

ของผม 8 ชม.ครับ อิอิ
                      เด๋วเอารูปมาให้ดู

Comment

ถ้าจะให้สบายใจสำหรับผม 6 ชม. กำลังดีครับ ถ้ามีเวลาก็ 12 ชม.ขึ้นครับ

สรุปคร่าวๆ คือ ยิ่งนานทำให้เรายิ่งมั่นใจครับ

Comment

ผิดหมดครับ เทสยิงไข่ 1 ชม. ไม่ดับ ไม่ค้างถือว่า นิ่งครับ

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
                            ผิดหมดครับ เทสยิงไข่ 1 ชม. ไม่ดับ ไม่ค้างถือว่า นิ่งครับ

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
                              ความรู้ใหม่ จดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

Working...
                              X