Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบยี่ห้อพัดลมตัวนี้หน่อยครับ เห็นใช้กันหลายคนที่เคยเห็นในแต่ละกระทู้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบยี่ห้อพัดลมตัวนี้หน่อยครับ เห็นใช้กันหลายคนที่เคยเห็นในแต่ละกระทู้

อยากทราบยี่ห้อพัดลมตัวนี้หน่อยครับ เห็นใช้กันหลายคนที่เคยเห็นในแต่ละกระทู้
    ยี่ห้อไรอ่ะคับ
    Attached Files

ผมใช้ ยี่ห้อ Thermaltake

แต่ตัวในรูปท่าน คงไม่ใช่ยี้ห้องนี้นะ ตัวละ 500 กว่าบาท

Comment

คือ พัดลม tt ผมก็ใช้อยู่ครับ
      แต่ตัวในรูปเห็นบ่อยครับเลยอยากทราบยี่ห้อไร
      เพราะมันคล้าย tt เลยอ่ะ
      หรือมันคือ tt แต่เค้าเอาสติ๊กเกอร์มาแปะทับหว่า

Comment

Originally posted by vut_kub View Post

ยี่ห้อไรอ่ะคับ
        พัดลม TT นั่นแหละครับ สติ๊กเกอร์ที่ติด เป็นสติ๊กเกอร์ร้านครับ ซื้อที่ร้าน IDEA MODDING อ่าครับ
        www.ideamodding.com ครับ ลองเข้าไปดูชมได้ครับ มีมุม Forum ด้วยน่ะครับ อิอิ โฆษณาหน่อย
        ปล. ท่านเอารูปมาจากไหนหว่า อิอิ

Comment

ขอบคุณมากครับที่ให้ความกระจ่าง ผมว่าถึงคุ้นสัญลักษณ์นี้ เพราะ เคยเห็นคำที่ idea it ใช่ป่ะคับถ้าจำไม่ผิด

Comment

Working...
          X