Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อ Swiftech จากที่ไหนได้บ้าง นอกจาก TK

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะซื้อ Swiftech จากที่ไหนได้บ้าง นอกจาก TK

จะซื้อชุด Swiftech จากที่ไหนได้บ้าง นอกจาก ร้านTK บ้างครับ เค้าบอกว่าของหมด

Originally posted by -lXl-Za- View Post
    จะซื้อชุด Swiftech จากที่ไหนได้บ้าง นอกจาก ร้านTK บ้างครับ เค้าบอกว่าของหมด
    ในนี้แหละ หาดูครับ

Comment

สภาพเดียวกับผมเลย ตอนนี้ผมก็อยากได้ cpu block อยู่ รอวันที่ 15คับเดียวเค้าจะเอาของ swiftech เข้ามา

Comment

วันที่ 15 ไม่แน่ใจนะครับ ว่าจะเข้าไหม เขาบอกว่า ของมาเรือ ติดต่อไม่ได้ครับ และของออกมาวันที่ 4
        จากอเมริกาครับ
        ยังไงก็ลองเชคดูแล้วกันนะครับ ได้ข่าวอย่างไรก็บอกกล่าวกันบ้างนะครับ เพราะผมก็รอ 3 ตอนอยู่เหมือนกัน ...
        GLORIOUS PC MASTER RACE
        May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

ในนี้มีครับ

Originally posted by -lXl-Za- View Post
          เพียงท่านเสนอราคาเท่าของใหม่มือ1 รับรอง ภายใน 3 วัน ท่านได้ของครบครับ สำคัญที่เงินถึงเท่านั้น

Comment

ของมาวันศุกร์นี้ครับ

Comment

Originally posted by crazy_num View Post
              เพียงท่านเสนอราคาเท่าของใหม่มือ1 รับรอง ภายใน 3 วัน ท่านได้ของครบครับ สำคัญที่เงินถึงเท่านั้น

Comment

วันศุกร์จริงเหรอครับ ...
                May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

จะได้-3ตอนซะที ถ้ามาวันศุกร์ จริงๆ

Comment

ผมโทรไปแล้วครับ
                    เขายืนยันอะไรไม่ได้ซะงั้น ...
                    แต่โทรไปเมื่อวันอาทิตย์ที่แล้วนะครับ
                    ไม่รู้ตอนนี้ได้คำตอบรึยัง

Comment

โทรไปเมื่อกี้ครับ
                      พี่ต้นบอกว่าวันศุกร์นี้ไม่มาแน่นอนครับ
                      ลองดูเป็นวันจันทร์ - อังคาร หน้าแล้วกันครับ

Comment

ผมควรจะเซ็งกว่า เพราะตอนนี้คอมผมใช้อะไรไม่ได้เลยครับ
                        หม้อน้ำมีตอนเดียว cpu ไม่มีซิลิโคลนใส่ เซ็งชิบเลยครับ HDD ก็ไม่มี ...

คอมผมเปิดไม่ได้เลยด้วยซ้ำ
                        ตอนนี้ใช้ โน๊ตบุค แรม 480MB การ์ดจอ 32MB CPU PentiumM 1.6

เซ็งจริงๆ อยากร้องไห้ ผมไม่มีคอมใช้มา2 เดือนแล้วอ่า

Comment

Originally posted by KiDMaioRKz View Post
                          โทรไปเมื่อกี้ครับ
                          พี่ต้นบอกว่าวันศุกร์นี้ไม่มาแน่นอนครับ
                          ลองดูเป็นวันจันทร์ - อังคาร หน้าแล้วกันครับ
                          มันกลายเป็นหลัง คอมมาร์ทแล้วครับ ไม่รู้แน่นอนตอนไหนเซ็งจริงๆ

Comment

Working...
                          X