Announcement

Collapse
No announcement yet.

nvidia รุ่นไหนบ้างที่ส่งเสียงไปพร้อมภาพทางHDMIได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• nvidia รุ่นไหนบ้างที่ส่งเสียงไปพร้อมภาพทางHDMIได้ครับ

ตอนนี้ใช้ ATI 2400PROอยู่ครับ อยากลองเล่น nvidia ดูบ้าง แต่อยากต่อคอมผ่าน HDMI แล้วให้มีเสียงมาด้วยอ่ะครับ

Originally posted by takumi07 View Post
    ตอนนี้ใช้ ATI 2400PROอยู่ครับ อยากลองเล่น nvidia ดูบ้าง แต่อยากต่อคอมผ่าน HDMI แล้วให้มีเสียงมาด้วยอ่ะครับ
    จะเอาเรื่องเสียงเน้นsound card+ลำโพง 5.1 ไม่ดีกว่าหรอคับ

หรือว่าต้องการจะเอาไปเสียบผ่านAVRเลยหรอคับ ถ้าอย่างนั้นสุดยอด หุหุหุ

Comment

ไม่ได้เน้นเสียงดีครับ เน้นไม่ต้องมีลำโพงคอมเพิ่มอ่ะครับ อยากให้เสียงออกทางLCD TVเลยครับ ไม่รกดี

ไม่มีใครทราบเลยเหรอครับ

Comment

.....

Comment

ขุดๆครับ ต้องการคำตอบแบบเดียวกันเลย

Comment

Originally posted by popza1987 View Post
            ขุดๆครับ ต้องการคำตอบแบบเดียวกันเลย
            ขอบคุณครับ

Comment

XFX 7600GS
              http://www.xfxforce.com/web/viewFeat...tureId=1094899

Comment

ไม่รู้บ้านเรามีขายรึป่าวอ่ะครับ ไม่เคยเห็นเลย แต่ก็ขอบคุณมากๆครับ

ใครมีรุ่นไหนแนะนำอีกมั้ยครับ

Comment

Working...
                X