ผมไปซื้อ joy ยี่ห้อ dilong เสียบ usb ไปแล้ว ตัว windows มันบอก you install new hardware ready แล้ว แต่ซักพักมันบอก usb deivce not Recognized มันเป็นไรอ่ะครับ ติดตั้ง driver แล้ว ไปโหลด driver จากเวปก็เหมือนเดิม

ช่วยหน่อยคับ ลงไดรเวอร์แล้วมันก็ไม่มี found new hardware อะไรขึ้นเลย เหมือนว่าวินโดวน์มองไม่เห็นอ่ะ ของผม XP เป็นจอยแบบคู่ แล้วไม่ต้องย้ำคับว่ายี่ห้อนี้ห่วย อันนั้นรู้แต่ขอให้ใช้ได้ก่อนพอคับ
ขอบคุณคับ