Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อ จอยกีต้าร์มาอ่ะครับ แต่พอเข้า Game กีต้าร์ ฮีโร่ แล้วมองไม่เห็นจออ่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อ จอยกีต้าร์มาอ่ะครับ แต่พอเข้า Game กีต้าร์ ฮีโร่ แล้วมองไม่เห็นจออ่าครับ

ซื้อตัวกีต้าร์มา แล้วก้อซื้อตัวแปลงเพื่อจะเสียบเข้าเครื่องคอมได้ แต่เข้าไปแล้วมองไม่เหนจอยกีต้าครับ

กีตาร์ของอะไรครับ PS2หรือว่า XboX360

Comment

คำถามคล้ายๆเดิมเลยวุ้ย

โปรแกรม joy to key ครับผม

Comment

ได้โปรแกรมแล้วครับ ขอบคุณมากๆเลยครับ
        ขอโทดด้วยครับ ที่ไม่ได้ค้นดูกระทู้เก่าก่อน ใจร้อนอ่าครับ ซื้อมาแล้วเล่นไม่ได้ ตกใจอ่าครับ
        ยังไงก้อขอขอบคุณมากๆเลยครับ

Comment

เอ่อ

ขอถามนิดนะครับว่า

ถ้าซื้อจอยกีต้า ps2 มามันมีตัวเเปลงเปง usb ป่าว

เเระถ้ามี joy to key เเร้ว เวลาเสียบจอยกีต้าเข้าคอม เคื่องคอมมันจะเห็นจอยกีต้าปะครับ

ผมอยากซื้อมาเล่นเหมือนกัน

อ่านในกระทู้เก่าไม่ค่อยเคลีย

วานช่วยหน่อยนะครับ

ขอบคุณครับ

Comment

ต้องซื้อตัวแปลงด้วยครับ
            ส่วน จริงๆแค่เสียบกับคอมมันก้เห็นแล้วครับ แต่ต้องตั้งปุ่ม ที่โปรแกรม joy to key อีกทีครับเพราะตัวเกมส์มันไม่เห็นจอยกีตาร์

Comment

Originally posted by nutto1150 View Post
              ต้องซื้อตัวแปลงด้วยครับ
              ส่วน จริงๆแค่เสียบกับคอมมันก้เห็นแล้วครับ แต่ต้องตั้งปุ่ม ที่โปรแกรม joy to key อีกทีครับเพราะตัวเกมส์มันไม่เห็นจอยกีตาร์
              .

ขอบคุณอีก 1 ครั้งครับ

Comment

Working...
              X