Announcement

Collapse
No announcement yet.

XFX7900GT 256mb ปรับค่าเท่าไหร่ดี T_T

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• XFX7900GT 256mb ปรับค่าเท่าไหร่ดี T_T

ถามหน่อยคับ XFX7900GT 256mb มันมีปรับค่าตัวเลขได้อ่ะ
    ค่าเดิมคือ 450/660 ควรปรับเพิ่มเป้นเท่าไหร่ดี ลอง 550/752 ก็ยังได้นะ
    แต่กลัวมันพังอ่ะคับ ผมไม่รู้ควรปรับเป็นเท่าไหร่ดี ช่วยแนะนำหน่อยจ้า

ลากโลดครับ จนกว่ามันจะค้างหรือรีสตาร์สนั้นละที่เรียกว่าไม่ใหว ครับ
    อย่างมากก็เคลม (ถ้ามีประกันนะ)

Comment

ปรับแต่ core/mem ไม่ถึงกับพังง่ายหรอกงับ
      เราเอาแค่ปรับแต่งเพื่อการใช้งาน ไม่ได้ไปโมตัวการ์ด.... ลุยโล้ด

Comment

เอาให้สุดๆครับท่าน

Comment

งั้นเดี๋ยวลุยโลด ค่าเดิมเทส 3D Mark06 ได้5009 ลาก550/752 ได้5848 เดี๋ยวลองใหม่

ขอบคุณทุกท่านคับ ^_^Y

Comment

550\825 ได้อยู่สบายๆ

Comment

ผมก็ไปสอยมาเช่นเดียวกันจะทำ oc เล็กน้อยกลัวพัง ต้องปรับเท่าไหร่ดีให้แรงขึ้นนิดหน่อย

Comment

ที่ผมลองดูนะสบายๆที่ประมาณ 520/720 ก็ดีคับ

Comment

เง้อ ของแรง

Comment

Working...
                  X