Announcement

Collapse
No announcement yet.

หนัง DVD ไม่ลื่นอะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หนัง DVD ไม่ลื่นอะครับ

ผมโหลด DVD มาจากบิทแล้วรู้สึกว่ามันไม่ลื่นอะครับ ดูใน powerDVD Ultra อะครับ ไม่ลื่นคือเทียบกับอีกเรื่อง

อีกเรื่องมันลื่นกว่าไม่สดุด มันไม่สดุดมากครับแต่มันไม่ลื่นอะครับ งงไหมเนี้ย เอ้อแล้วทำไมเวลาดูDVD แล้ว HDD

มันทำงานตอลดเลยเหรอครับ แบบกระพริบๆถี่ๆ อยุดๆ อะครับ ดู VCD ธรรมดาไม่เห้ฯมันกระพริบๆเลย

อย่างงี้ดู DVD ทีนึงHDD ก็ต้องทำงานตลอด 2 ชม.เลยซิครับ

ปัญหาคือ เพราะอะไร DVD มันไม่ลื่นเลย และ ดูDVD HDD จะต้องกระพริบๆทำงานตอลดเลยเหรอครับ ทำไม
Working...
X